Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 004/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የመኪና ኪራይ፣ የልጆች መጽሔት ህትመት፣ የዳይሬክተሪ ህትመት እንዲሁም የአክለሪክ ፎቶ ህትመት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 04/13/2018 እና በ02/01/2019 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Dire Dawa University: Lot 12 Procurement of Construction Materials
Government (Sep 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/43edce4e-2375-41e8-9f88-a72ec2205f1f/open
Ministry of Health: Procurement of Hotel Service
Government (Sep 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c6baff95-2d40-449b-ad85-40a4079aa894/open Invitation to
Aksum University: Lot-07- ለተማሪዎች ለምግብ ግብአት የሚውሉ የአትክልትና ፍራፍሬ ግዥ
Government (Sep 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/04c2e51c-5bcb-4e28-bd09-adf2a42f6013/open
KOICA Ethiopia Office is Inviting Foreign and Local Eligible Bidders for the Procurement, Delivery, Installation, and Test Operation of Dairy Value Addition Goods.
2merkato.com (Sep 03, 2026) Invitation for BidsDate. September 3rd,2026 Invitation No. EG 2026-001-01 KOICA (Korea International Cooperation Agency) Ethiopia Office intends
Ministry of Defense፡ Procurement of Construction Materials
Government (Sep 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bd4d9ece-3f72-4547-b53c-bb12c207177d/open Lot Information
Ethiopian Environmental Protection Authority፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Sep 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a99b7318-2c96-4288-8fcc-9d1059eb7181/open Lot Information
National Metrology Institute of Ethiopia: Procurement of Tyre
Government (Sep 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/09650636-2fe3-4e89-a992-2731f74442e6/open Lot Information
በአሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳደር የሁሩሙ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት የተለያዩ የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የፈርኒቸር ዕቃዎች፣ የሠራተኞች ደንብ ልብስ እና የተለያዩ የመኪና ጎማዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጥሪ በአሮሚያ ከልላዊ መንግስት መስተዳደር የሁሩሙ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በስሩ ለምኙት ሴክተር መ/ቤቶች ለ2019
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ትም/ቢሮ የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01 ደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ትም/ቢሮ የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ትም/ቢሮ በ2019