Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ
የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ እቃዎች መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/35a61a3c-6c02-4537-9d04-cac050bacddd/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: AII-NCB-G-0003-2019-BID-Open-Re-bidProcurement
Artificial Intelligence Institute Procurement of Food and Beverages
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮችና ለማይክሮ ፋይናንስ
ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No:- ERCS/WRKS/0048/26 The Ethiopian Red Cross Society Head Quarter Office invites eligible and qualified contractors of category of Electromechanical Contractors, water
The Ethiopian Red Cross Society Invites Eligible and Qualified Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Labor, Materials, and Equipment for Solar Electrification at Yiryir and Tigole Health Centers in Akobo Woreda, Gambella Region.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Information Network Security Administration፡ Procurement of Screen Maintenance
Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3ecd3ec6-ba85-43b8-80ca-5ac9928803de/open Lot Information
በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 10 አስተዳደር ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ህጋዊ አቅራቢዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Sep 05, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ል/ክ/ከ/ወ/10/780/ፋ/ጽ/ቤት የግዥው መለያ ቁጥር 01/2019 ዓ.ም በልደታ ክፍለ ከተማ
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6e146843-6b36-4daa-880a-66cc1c3ccb6e/open Lot Information
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሰሜን ሸዋ ዞን የምንጃር ሸንኮራ ወረዳ የአ/የመ/ደ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውሉ የኦክስጅን ጋዝ ሙሌት ከነ ትራንስፖርቱና በራሳችሁ ሲሊንደር እና የተለያዩ የላብላቶሪ ማሽን ሪኤጀንቶችን በ2019 በጀት ዓመት ማለትም እስከ ሰኔ 30/2019 ዓ.ም ድረስ የሚቆይ ውለታ በመያዝ እንዲቀርብለት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሰሜን ሸዋ ዞን የምንጃር ሸንኮራ ወረዳ
The Ministry of Finance is Seeking Expressions of Interest from Highly Qualified Individual Consultants to Serve as IPSAS Implementation Experts.
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTING SERVICES – INDIVIDUAL CONSULTANT SELECTION) Country: Federal Democratic Republic
የን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ወረዳ 10 ፋ/ጽ/ቤት የ2019 በጀት አመት አገልግሎት የሚውል እቃዎች እና አገልግሎት በግዥ መለያ ቁጥር 01/2019 በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ስለሆነም ተጨራቾች ማሟላት ያለባቸው መስፈርቶች የን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ወረዳ 10 ፋ/ጽ/ቤት የ2019 በጀት አመት አገልግሎት
The Ministry of Finance is Seeking Expressions of Interest from Highly Qualified Individual Consultants to Serve as IPSAS Implementation Experts.
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTING SERVICES – INDIVIDUAL CONSULTANT SELECTION) Country: Federal Democratic Republic
በለሚ ኩራ ክ/ከተማ የወረዳ 9 ጎሮ ቅድመ አንደኛ፣ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ፋይናንስ ቡድን በ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት ላይ የሚውል እቃ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግልፅ ጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በለሚ ኩራ ክ/ከተማ የወረዳ 9 ጎሮ ቅድመ
በልደታ ክ/ከተማ ት/ት/ጽ/ቤት ካራማራ የመጀ/ደረጃ፣ ሌ/ኮ አብዲሳ አጋ እና ቀበሌ 37 ቅ/አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በልደታ ክ/ከተማ ት/ት/ጽ/ቤት ካራማራ የመጀ/ደረጃ፣ ሌ/ኮ አብዲሳ አጋ እና ቀበሌ 37 ቅ አንደኛ