Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ
የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ እቃዎች መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/35a61a3c-6c02-4537-9d04-cac050bacddd/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: AII-NCB-G-0003-2019-BID-Open-Re-bidProcurement
Artificial Intelligence Institute Procurement of Food and Beverages
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮችና ለማይክሮ ፋይናንስ
ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No:- ERCS/WRKS/0048/26 The Ethiopian Red Cross Society Head Quarter Office invites eligible and qualified contractors of category of Electromechanical Contractors, water
The Ethiopian Red Cross Society Invites Eligible and Qualified Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Labor, Materials, and Equipment for Solar Electrification at Yiryir and Tigole Health Centers in Akobo Woreda, Gambella Region.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምዕራብ ጉጂ ዞን የሀምበላ ዋመና ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት በወረዳ ስር ለሚገኙ የመስሪያ ቤቶች ቋሚ እና አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ እስቴሽነሪ፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የደንብ ልብስ እና የመኪና ጎማ ከአቅራቢ ድርጅት አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምዕራብ ጉጂ ዞን የሀምበላ ዋመና ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም
በአርሲ ዞን የመርቲ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ለሚገኙ የመንግስት መሥሪያ ቤቶችና የቀበሌ አስተዳደሮች አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁ_01/2019 በአርሲ ዞን የመርቲ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ለሚገኙ የመንግስት
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የአዳሬ ዶሮ ዕርባታ ኢንተርፕራይዝ አዲስ ለተገጠመ ጫጩት ማስፈልፈያ ማሽን ፓወር ኬብል 4*25mm2፣ ኬብል 4*4 Mm2፣ ኬብል 4*10mm2፣ ኬብል 4*2.5mm2 እና 3 ፌዝ 63A ብሬከር ህጋዊ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድረዉ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የአዳሬ ዶሮ ዕርባታ ኢንተርፕራይዝ አዲስ ለተገጠመ ጫጩት ማስፈልፈያ ማሽን
Shaggar City Water Supply and Sewerage Service Enterprise is Inviting Eligible Bidders for the Maintenance of Various Types of Pumps Through National Competitive Bidding (NCB).
Ethiopian Herald (Jul 30, 2026) INVITATION FOR BID Bid Ref. No:-NCB/SCWSSSE/EM/01/2019 Shaggar City Water Supply and Sewerage Service Enterprise invites
በሀዲያ ዞን የአመካ ወረደ ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሁሉም ሴ/መ/ቤቶች የጽሕፈት መሣሪያ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀዲያ ዞን የአመካ ወረደ ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሁሉም ሴ/መ/ቤቶች የጽሕፈት መሣሪያ በጨረታ
The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for the EMMINO Kebele Water Supply Project in Elidar Woreda, Afar Region.
Ethiopian Herald (Jul 30, 2026) Specific Procurement Notice (Procurement of Works) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Horn
ኢትዮጵያ መከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ ግሩፕ /መኢኢግ/ ሃይብሪድ ተሽከርካሪ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የግልፅ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ መኢኢግ/ግጨተሽ 05/2018 1. የግዥ ፈፃሚው ስም መከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ
የስልጣና ከተማ መጠጥ እና ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ ቱቦዎችን አጫርቶ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የስልጣና ከተማ መጠጥ እና ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ ቱቦዎችን አጫርቶ መሸጥ
የቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ ተከሳሽ እነ ሀና የሻንበል እና በአፈ/ተከሳሽ ሀይማኖት ክንዱ መካከል ስላለው የአፈፃፀም