Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት ለማሳተም ከዚህ በታች በተዘረዘረው ዝርዝር መሠረት በሀገር ውስጥ

የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሳተም ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/049/2018 ቡና ባንክ አማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026), Fortune (Aug 09, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA Invitation for National Competitive Bid (Re-bid) 1.Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the purchase

The Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified Bidders for the Purchase of Two Vault Cabinets Under a National Competitive Bid and One-time Contract.

Addis Zemen (Aug 09, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ከዚህ በታች የቀረበውን ዝርዝር በግልጽ ጨረታ ዘዴ  አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም ከዚህ በታች በቀረበው

የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ዘዴ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Delegation of the European Union to Ghana is Inviting Tenders for the Supply and Delivery of Satellite Phones.

2merkato.com (Jul 26, 2026) Invitation to Tender for “Supply and Delivery of Satellite Phones”  26.07.2026 Deadline for submission of tenders:

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት

The Delegation of the European Union to Ghana is Inviting Tenders for the Supply and Delivery of VHF Handheld Radios Under Tender Dossier EUBAM-26-19.

2merkato.com (Jul 26, 2026) Invitation to Tender for “Supply and Delivery of VHF Handheld Radios”  26.07.2026 Deadline for submission of

የሰንዳፋ በኬ ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የጽሕፈት መሣሪያዎችን፣ አላቂ የፅዳት ዕቃዎችን፣ የደንብ ልብስ፣ የመኪና ጎማዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን፣ ለቴክኒክና ሞያ ማሠልጠኛ መሣሪያዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Federal Technical and Vocational Education and Training Institute: Procurement of Stationery Materials

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9533ccaa-f8c8-43c1-ae0c-86cd463b2935/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/abd5ea78-5190-42e9-a1db-5a0a929750db/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Kitchen Materials

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d027ab12-1132-4034-a5eb-eb57d758ba07/open Lot Information

በማዕከላዊ ጎንደር ዞን ለምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ገንዘብ/ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በመደበኛ በጀት ለምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ለሁሉም ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል የመኪና መለዋወጫ፣ የመኪና ጎማ እና የግንባታ ማቴሪያል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊው ድርጅት መግዛት ይፈልጋል

The Afar National Regional State Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of a Solar Pumping System for the Awash Fentale Woreda Hadya Abur Water Supply Project.