Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም   የንብረቱ አስያዥ ስም   አበዳሪው ቅርጫፍ   ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ   ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው

የቦታው ስፋት 200 ካ.ሜ. የሆነ የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 03, 2026) በድጋሚ የወጣ ለምስራቅ ቦረና ዞን በድሬ ከተማ አዲስ ኪዮስክ ሾፕ የግንባታ ሥራግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ደቡብ ምስራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሰረት

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ደቡብ ምስራቅ ሪጅን ጽ/ቤት አዲስ ኪዮስክ ሾፕ የግንባታ ስራ (construction of New Kiosk Shop) ግንባታ ሥራን ደረጃ 5 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቀጥር 04/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የእርማት ማስታወቂያ የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር እሑድ ሐምሌ 19,2018 በወጣው የጋዜጣው እትም ለመጀመሪያና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ በጋዜጣው ቅጽ 31 ቁጥር 2738 በክፍል

የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር ሐምሌ 19/2018 በአቶ በሃይሉ ደምሴ ተድላ ስም ያወጣውን ጨረታ ማስታወቂያ ላይ የጨረታ መነሻ ዋጋ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopia Media Authority: Procurement of Stationery Materials

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/faaea033-8392-4443-aac3-d0afc8e00f64/open Lot Information

Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0b877899-529b-49e2-af66-38d6db06a4d3/open Lot Information

WaterAid Ethiopia Invites Sealed Bids from Interested Individuals, Companies, Institutions, and Organisations for the Purchase of Used Automobiles, Information Technology (IT) Equipment and Office Furniture Through a Competitive Bidding Process.

የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ሙሉ ለሙሉ ክፍያቸው የተጠናቀቀ 4 (አራት) ኮንደሚኒየም ሱቆች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የኮንዶምንየም የንግድ ሱቅ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ሙሉ ለሙሉ ክፍያቸው

ረጲ ሳሙናና ዲተርጀንት ኃ/የተ/የግ/ማህበር (Reject Sesame Seed) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ረጲ ሳሙናና ዲተርጀንት ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከታች የተዘረዘሩት ድርጅቱን እርጀከት ሰሊጥ (Reject Sesame Seed) በጨረታ አወዳድሮ

ሠንጋተራ አንድነት ትሬዲንግ አ.ማ. ለሚቀጥሉት ሶስት ተከታታይ አመታት ማለትም 2019፣ 2020 እና 2021 የበጀት አመታት የሂሳብ መዛግብቱንና የፋይናንስ መግለጫዎቹን መርምሮ ሪፖርት የሚያቀርብለት ብቁ የውጪ ኦዲት ይፈልጋል

University of Gondar LOT-021 Construction Materials /የአናፂ ዕቃዎች /

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/29c14d79-1997-4309-a2a8-9180d7251f57/open

ፀደይ ባንክ አ.ማ. ስፋቱ 240 ካ.ሜ. የሆነ የመኖሪያ ቤትና ቦታ በግልጽ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) ፀደይ ባንክ አማ ደ/ማርቆስ ዲስትሪክት የሀራጅ ጨረቃ ማስታወቂያ ጸደይ ባንክ አ.ማ. ለአቶ  ማረልኝ ባለው የሰጠው ብድር

The Dire Dawa Administration Road Authority Invites Sealed Bids from Eligible GC/RC Grade-4 and Below Contractors for the Construction of Special Structures.

Ethiopian Herald (Aug 12, 2026) Invitation to Bid To: ALL CONTRACTORS OF GC/RC GRADE-4 AND BELOW Procurement Reference Number: RCFSP/DDARA/SPC/01/26/27