Re-Invitation Tenders in 2021
2merkato.com (Aug 07, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ
ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5d1c9ff6-8a55-4e9d-905a-25054b78e7ea/open Invitation to Bid “Procurement of Rent Service” Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0677-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices
CC – Dire Dawa Branch Office , Ethiopian Customs Commission: Procurement of Rent Service
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ድጋሚ የወጣ የንብ እና ዶሮ እርባታ ቁሳቁሶች ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ 15/2019 የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ በምግብ ሥርዓት ማጠናከሪያ ፕሮግራም በጀት ድጋፍ የተለያዩ አይነት የንብ
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ የተለያዩ አይነት የንብ እርባታ እና የዶሮ እርባታ ቁሳቁሶችን በግልጽ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 05, 2026) Banking system Attestion Service and Pos Terminals Lot No Description of the item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 Independent Core Banking System
Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Procurement of Independent Core Banking System Attestation Service (Lot 1) and POS Terminals (Lot 2).
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የሸገር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ የኮምፒዩተር ጥገና አገልግሎቶችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 002/2018/19 ድርጅታችን የተለያዩ የኮምፒዩተር ጥገና አገልግሎቶችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል። ተጫራቾች
በአማራ ገጠር መንገዶች ኮንስትራክሽን ኤጀንሲ በወሎ ገጠር መንገድ ጥገና ጽ/ቤት ስር የሚገኘዉን የሀይቅ ክሬሸር ከነበረበት ቦታ ነቅሎ ወደ አዲስ ቦታ ማስተከል ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01 በአማራ ገጠር መንገዶች ኮንስትራክሽን ኤጀንሲ በወሎ ገጠር መንገድ ጥገና
በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የወንጪ ወረዳ ፍ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሰራተኛ የደንብ ልብስ፣ ልዩ ልዩ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ አላቂ ዕቃዎች፣ ቋሚ ዕቃዎች እና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የወንጪ ወረዳ ፍ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሰራተኛ የደንብ
የፈረስ ቤት ኮንዶሚንየም ቤት ባለቤቶች ኃ/የተ/የህ/ስራ ማህበር የጋራ መኖሪያ ህንፃውን የሕንፃ ጣሪያ፣ የጎሮንዳዮና የፍላሺንግ ጥገና ሥራዎችን በጨረታ አወዳድሮ ማስጠገን ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የሕንፃ ጣሪያ የጎሮንዳዮና የፍላሺንግ ጥገና ሥራዎች የጨረታ ቁጥር ፈ/ቤ/ኮ/03/2018 የፈረስ ቤት ኮንዶሚንየም ቤት ባለቤቶች ኃ/የተ/የህ/ስራ
በአፋር ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት የእንስሳትና ዓሳ ሃብት ልማት ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የሰራተኞች ትራንስፖርት አገልግሎት (የመኪና ኪራይ)፣ የህትመት አገልግሎት፣ የመኪና መለዋወጫ እቃ፣ የመኪና ጥገና አገልግሎት ጋራዥ ግዥ ለመፈጸም በአገር ውስጥ ገበያ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአፋር ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት የእንስሳትና ዓሳ ሃብት ልማት ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የሰራተኞች
በምዕራብ ወለጋ ዞን የሐሩ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በወረዳው መደበኛ በጀትና ለወረዳው የተሰጠ የተለያዩ ፈንድ እና የመሳሰሉት በወረዳው ሥር ለሚገኙ ለተለያዩ ሴክተር መ/ቤቶች የተለያዩ እቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ወለጋ ዞን የሐሩ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በወረዳው መደበኛ በጀትና
በኢትዮጵያ የባህር ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ የገላን ወደብ እና ተርሚናል ቅ/ጽ/ቤት የጥበቃ እና ፍተሻ አገልግሎት የሚሠጡ ህጋዊ እና ፈቃድ ያላቸው ኤጀንሲዎች ለማሰራት “Outsource” ማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር፡- RFQ ESLSE/P&T/NEG/2025/03028 በኢትዮጵያ የባህር ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ የገላን ወደብ እና ተርሚናል
በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የጎሮ ወረዳ ፍርድ ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የጎሮ ወረዳ ፍርድ ቤት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የፅሕፈት መሣሪያዎችን፣ የፅዳት እቃዎችን፣ ቋሚ የቢሮ እቃዎችን እንዲሁም የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችንና የሠራተኞች የደንብ ልብስ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የጎሮ ወረዳ ፍርድ ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የጎሮ
Expertise France is Seeking a Qualified Consulting Firm to Provide Monitoring and Evaluation (M&E) Consultancy Services for the Inclusive Capital Market (ICM) Project in Ethiopia.
2merkato.com (Jul 24, 2026) Subject: Invitation to Tender: Monitoring and Evaluation Consultancy Services for Baseline Assessment and M&E Plan Development