Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

2merkato.com (Aug 07, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ

ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Aug 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5d1c9ff6-8a55-4e9d-905a-25054b78e7ea/open Invitation to Bid “Procurement of Rent Service” Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0677-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices

CC – Dire Dawa Branch Office , Ethiopian Customs Commission: Procurement of Rent Service

Addis Zemen (Aug 06, 2026) ድጋሚ የወጣ የንብ እና ዶሮ እርባታ ቁሳቁሶች ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ 15/2019 የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ በምግብ ሥርዓት ማጠናከሪያ ፕሮግራም በጀት ድጋፍ የተለያዩ አይነት የንብ

የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ የተለያዩ አይነት የንብ እርባታ እና የዶሮ እርባታ ቁሳቁሶችን በግልጽ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 05, 2026) Banking system Attestion Service and Pos Terminals Lot No Description of the item Bid Ref. No   Bid Security   Lot 1 Independent Core Banking System

Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Procurement of Independent Core Banking System Attestation Service (Lot 1) and POS Terminals (Lot 2).

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በሰሜን ሸዋ ዞን የጣርማበር ወረዳ ፍ/ቤት በ500 ካሬ ሜትር ላይ ያለውን የመኖሪያና የኪራይ ቤት ቤትና ቦታ የሀራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) የሀራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ላቀች በጋሻው እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ማሚታ የኋላሸት መካከል ባለው የአፈፃፀም ክርክር

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የአየር ማረፊያ ማስተር ፕላኒንግ እና የመሬት አጠቃቀም ጥናት የምክር አገልግሎትን ደረጃ 1 የመንገድ ወይም አጠቃላይ አማካሪ የሆኑ የሀገር ውስጥ ጨረታ ለመሳተፍ ፈቃድ ያላቸው የሀገር ውስጥ እና አለም አቀፍ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የጉራጌ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴ/መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የፅህፈት መሣሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ የማሽን ቀለም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

UNICEF is Seeking Proposals to Establish a Long-Term Agreement (LTA) for the Provision of Human Resource Management, Financial Management, and Travel Arrangement Services for Third Party Contracted Personnel (TPCP) in Ethiopia.

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union Invites Sealed Bids from International Manufacturers and Suppliers for the Supply of P.P Raffia Grade Polypropylene.

Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation for 3rd Round Bid No.34/2026 Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union invites sealed bid from international

የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ እና ውል መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ

Godina Harargee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Baloo Bara Bajataa 2019 Keessatti Seektaroota A/M/Bal’ootiif Meeshaa Dhaabbataa, Meeshaa Qulqullinaa, Meeshaa Dhumataa, Gommaa Konkolaataa, Uffata Seeraa, Meeshaalee Kolleejjiifi Eleektirooniksii Dorgomtoota Ga’umsa Qaban Caalbaasii Ifaan Waldorgomsiisee Bituu Barbaada

The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Seeks Interested and Qualified Vendors to Supply Spare Parts to Reinstate the Electrical Systems of Africa Hall Building.