Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ)
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 02/2019 በወላይታ ሶዶ ከተማ የሚገኘው የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት በከተማ ውስጥ ከሚገኙ ጋራዦች
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት በከተማ ውስጥ ከሚገኙ ጋራዦች የተሽከርካሪ ዓመታዊ ጥገና አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት የጨረታ ማስታወቂያ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል። ስለዚህ ማንኛውም ከዚህ በታች የተገለፁትን
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ሽያጭማስታወቂያ ቁጥር 44/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ ጣቢያዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች፣ አልባሳት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Elsabi Micro Finance Institution (EMFI) is Inviting Eligible Certified Audit Firms Registered Under AABE to Submit Technical and Financial Proposals to Audit its Financial Records for a Three-year Period from June 30, 2027, to June 30, 2029.
Reporter (Aug 12, 2026) EXTERNAL AUDIT FIRM BID Elsabi Micro Finance Institution S. Co. (EMFI) established in 2022 and received
የመልካ ጀብዱ 1ኛ እና 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2019 ዓ.ም ለመምህራንና ለአስተዳደር ሰራተኞች ከድሬዳዋ መልካ ጀብዱ ትምህርት ቤት የትራንስፖርት ሰርቪስ ለመስጠት በጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመልካ ጀብዱ 1ኛ እና 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2019 ዓ.ም ለመምህራንና ለአስተዳደር ሰራተኞች
World Vision Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Procurement of Solar Powered Water Supply Systems’ Items for the FY26 MIKUN SPWSS Project.
Reporter (Aug 12, 2026) INVITATION TO BIDPROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVIE/ SCM/00183/26Subject: INVITATION TO BID FOR FY26 MIKUN SPWSS- SOLAR POWERED
በድሬዳዋ አስተዳደር ገንዘብና ኢኮኖሚ ልማት ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም. በጀት ዓመት የተለያዩ የደረሰኝ ህትመቶችን ለተቋማቶች በወቅቱ ለማሰራጨት እንዲቻል በድሬ ጋዜጣ ማስታወቂያውን አውጥቶ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨ/መ/ቁ ግዥ/ን/ማ 512/የመ/ግ/ጨ/002/19 በድሬዳዋ አስተዳደር ገንዘብና ኢኮኖሚ ልማት ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ
Oromia Bank S.C. Invites Interested and Eligible External Audit Firms Licensed by the Accounting and Auditing Board of Ethiopia (AABE) to Submit Bids for the Audit of its Financial Statements.
Reporter (Aug 12, 2026) Invitations to Bid (National Competitive Bidding) Ref No.OT/05/2026-27 For Haring of External Audit Firm 1. Oromia Bank
ጸደይ ባንክ አ.ማ. ስፋቱ 200 ካ/ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤትና ቦታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጸደይ ባንክ አማ ለአቶ ታደሰ አላምረው የሰጠው ብድር ባለመመለሱ ባንኩ
የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት የኢንዱስትሪ ውጤቶች ግዥ ዳይሬክቶሬት ሸቀጦች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት የኢንዱስትሪ ውጤቶች ግዥ ዳይሬክቶሬትየሸቀጥ ግዥ ጨረታ (ቁጥር 002/2019) ድርጅታችን የኢትዮጵያ የደረጃዎች
Adama Water Supply and Sewerage Service Enterprise (AWSSSE) Invites Eligible Bidders for the Following Lots: Lot-1 (Office Furnishing Work), Lot-2 (Aluminum Sulphate Chemical Supply), Lot-3 (Employee Uniform), and Lot-4 (Pump Rewinding Service).
Ethiopian Herald (Aug 12, 2026) Invitation to Bid BID NO. NCB/OFAEPS/AWSSSE/01/2019 Adama Water Supply and Sewerage Service Enterprise (AWSSSE) would
Ministry of Innovation and Technology፡ Procurement of Educational Materials
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c5b1fb99-951c-4091-994f-ea0bca89b1a2/open Lot Information