Re-Invitation Tenders in 2021
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ ጤና ጽህፈት ቤት የወረዳ 09 ጤና ጣቢያ የ2018 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) 2ኛ ዙር ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኮልፌ ቀራንዮ ከፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት የወረዳ 09 ጤና ጣቢያ የ2018
የባሕር ዳርና አካባቢዋ ከፍ/ፍ/ቤት የመኖሪያ ቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Be’kur(Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ዳግማዊ አንተነህ እና አፈ/ተከሳሽ 1ኛ.ወ/ሮ አስናቀች አባተ፣ 2ኛ.ወ/ሮ እመቤት አባተ፣ 3ኛ. ወ/ሮ አቢዮት
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College Invites Eligible Bidders for the Procurement of Maintenance and Repair Service
Government(Mar 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/95b51eab-21df-4acb-a3be-a87d37cb6a84/open Invitation to Bid
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን ስር የሰቆጣ ማረሚያ ቤት መምሪያ ለማረሚያ ቤቱ የህግ ታራሚዎች ምግብ ዝግጅት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የእህል አይነቶችን፣ የማገዶ እንጨትና የእህል ምርት ውጤቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን ስር የሰቆጣ ማረሚያ ቤት መምሪያ ለማረሚያ ቤቱ
የኢ.ፌ.ዴ.ሪ የመንግሥት ግዥ አገልግሎት ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ቦታና ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሽጥ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር PPSVP-17FBV/06/06/2018 የኢ.ፌ.ዴ.ሪ የመንግሥት ግዥ አገልግሎት ንብረትነታቸው የውሃና
በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የኢትዮ ኮርያ ሞዴል የመ/ደ/ት/ቤት በ2018 በጀት ዓመት የፅዳት ዕቃዎች፣ አላቂ ት/ት ዕቃዎች፣ የምርምር ዕቃዎች እና ቋሚ ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 002/2018 በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የኢትዮ ኮርያ ሞዴል የመ/ደ/ት/ቤት በ2018 በጀት
የሲዳማ/ብ/ክ/መ/ስራና ክህሎት ቢሮ ለ2018 በጀት ዓመት በግልጽ ጨረታ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 03/2018 የሲዳማ/ብ/ክ/መ/ስራና ክህሎት ቢሮ ለ2018 በጀት ዓመት በግልጽ ጨረታ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ የጽህፈት
የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለኤክስፖርት እና ለአገር ውስጥ ግብይት ምርቶች መያዣነት የሚውሉ የተለያዩ መጠን ያላቸው የፕላስቲክ ከረጢቶች ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር ኢንሥኮ–ማዕከል ግዥ /ብግጨ 05/2018 የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለኤክስፖርት እና
መቅደላ አለም አቀፍ ፋውንዴሽን የ2017 ዓ.ም. ኦዲት በኦዲተሮች አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የኦዲት ስራ ማስታወቂያ መቅደላ አለም አቀፍ ፋውንዴሽን በማክሰኚት እና በአዲስ አበባ በሲቪል ማህበረሰብ ድርጅቶች ባለስልጣን መስሪያ