Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Mar 02, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት ተቋሙ አነስተኛ የፋይናነስ ስራ አዋጅ ቁጥር 626/2001
ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 02, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Mar 04, 2026) RE-INVITATION /Re-REQUEST FOR PROPOSAL/ For the Consultancy Service of Trial Bridge & Special Structures The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau has allocated
The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau Invites National Consulting Firms to Submit Proposals for Detailed Engineering Design, Environmental Impact Assessment, Tender Document Preparation, Construction Supervision, and Contract Administration for Trial Bridges and Special Structures in Sedal and Aburhamo Woredas.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
UNICEF is Seeking Proposals to Establish a Long-Term Agreement (LTA) for the Provision of Human Resource Management, Financial Management, and Travel Arrangement Services for Third Party Contracted Personnel (TPCP) in Ethiopia.
Fortune (Jul 26, 2026) REQUEST FOR PROPOSALS FOR For the Establishment of Long Term Agreement (LTA) for the Provision of
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ
Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union Invites Sealed Bids from International Manufacturers and Suppliers for the Supply of P.P Raffia Grade Polypropylene.
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation for 3rd Round Bid No.34/2026 Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union invites sealed bid from international
የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ እና ውል መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ
Godina Harargee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Baloo Bara Bajataa 2019 Keessatti Seektaroota A/M/Bal’ootiif Meeshaa Dhaabbataa, Meeshaa Qulqullinaa, Meeshaa Dhumataa, Gommaa Konkolaataa, Uffata Seeraa, Meeshaalee Kolleejjiifi Eleektirooniksii Dorgomtoota Ga’umsa Qaban Caalbaasii Ifaan Waldorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Jul 26, 2026) Beeksisa Caalbaasii Godina Harargee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Baloo bara bajataa 2019 keessatti seektaroota
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Seeks Interested and Qualified Vendors to Supply Spare Parts to Reinstate the Electrical Systems of Africa Hall Building.
Capital (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Procurement of Spare Parts to Reinstate the
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest for the Design, Demolition, Supply, Installation, and Finishing Works for the User Service Unit (USU) Within the Digital Information Technology Management Section (DITMS).
Capital (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Provision of Interior office Space Fit out
ምዕራብ ሸማቾች ኃ/የተ/የህ/ሥራ ኅብረት (ዩኒየን) የ2018 ዓ.ም አመታዊ ሙሉ የፋይናንስ እና የስራ አመራር ቦርድ ኦዲት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ምዕራብ ሸማቾች ኃ/የተ/የህ/ሥራ ኅብረት (ዩኒየን) የ2018 ዓ.ም አመታዊ ሙሉ የፋይናንስ እና የስራ
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳደር ሰሜን ሸዋ ዞን የያያ ጉለሌ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ለሚገኙት የመንግስት መ/ቤቶች ጥራቱን የጠበቀ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ሕጋዊ ድርጅቶችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳደር ሰሜን ሸዋ ዞን የያያ ጉለሌ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019