Re-Invitation Tenders in 2021
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪ ከቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን ከጨረታ ሰነዱ ጋር በተያያዘው መስፈርት መሠረት ተጫራቾችን አወዳድሮ በአዲስ አበባ ከተማ የኮርፖሬሽን ይዞታ በሆነውና በነጋ ቦንገር ህንፃ አካባቢ የሚገኙ ሱቆችን ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታሠዊያ የጨረታ ቁጥር ኢ.ግ.ስ.ኮ/ብግጨ/5/2018 የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን ከጨረታ ሰነዱ ጋር በተያያዘው መስፈርት መሠረት
ሲዳማ ብሮድካስቲንግ ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት የኤሌክትሪክ ሞተር ሳይክሎች፣ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ካሜራና የካሜራ አክሰሰሪዎችን እንዲሁም የካፍቴሪያ ቁሳቁሶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ሲዳማ ብሮድካስቲንግ ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ኮርፖሬሽኑ ለሥራ የሚፈልጋቸውን ከዚህ ቀጥሎ በሎት
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የፕሪንተር ቀለሞች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የአይ.ሲ.ቲ ዕቃዎች እንዲሁም የኦዶቪዥዋል እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 003/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች
የውሃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን የጫኝና አውራጅ አገልግሎት ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ ህጋዊ ከሆኑ ድርጅቶች ለመግዛት ህጋዊ የንግድ ፈቃድ ያላቸዉን ተወዳዳሪዎች በጨረታ ሰነዱ ላይ በተገለፀው መሰረት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 31, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የውሃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን የአካባቢ ግልጽ ጨረታ መመሪያ 17/2018 መሰረት የውሃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን የጫኝና
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት ባህልና ስፖርት ቢሮ የጂንካ ስፖርት ማበልፀጊያ ማዕከል የስፖርት ሰልጣኝ አትሌቶች ቀለብ ምግብ ለመመገብ የሚፈልጉ ደረጃቸውን የጠበቁ ሆቴሎች አወዳድሮ በግልፅ ጨረታ ለመመገብ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት ባህልና ስፖርት ቢሮ የጂንካ ስፖርት ማበልፀጊያ ማዕከል የስፖርት ሰልጣኝ
The Agricultural Transformation Institute (ATI) South Center is Seeking Sealed Bids for a One-year Long-term Framework Agreement for the Procurement of Vehicle Rental Services.
Ethiopian Herald (Sep 02, 2026) INVITATION FOR BID /IFB/National Competitive Bid (NCB) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization:
Ministry of Revenue፡ Procurement of Hotel Services
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4963731b-a0dd-4541-989c-25e15a003009/open Lot Information
Ethiopian Agricultural Transformation Institute፡ Procurement of Machinery
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d9a355ea-5566-4c0e-abab-f803b9423434/open Lot Information