Re-Invitation Tenders in 2021
Be’kur(Mar 02, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን ማሻሻል
የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን ማሻሻል አስፈላጊ ሆኖ በመገኘቱ የተሻሻለው ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የተለያዩ የውሃ ቆጣሪዎች፣ የአፈር ቁፋሮ አገልግሎት ሰራ እንዲሁም የተለያየ መጠን ያላቸው ሰመር ሰብል ፓምፕ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government(Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bf2b9fd2-6a23-495c-9057-0627cca4c1a9/open Reference Number: ECC-NCB-G-0429-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-G-008-2018-BID Procurement Information Procurement Type: Bidding
Ethiopian Customs Commission:የተሸከርካሪ ግዥ
Ethiopian Herald(Mar 04, 2026) RE-INVITATION /Re-REQUEST FOR PROPOSAL/ For the Consultancy Service of Trial Bridge & Special Structures The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau has allocated funds
The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau Invites National Consulting Firms to Submit Proposals for Detailed Engineering Design, Environmental Impact Assessment, Tender Document Preparation, Construction Supervision, and Contract Administration for Trial Bridges and Special Structures in Sedal and Aburhamo Woredas.
Addis Zemen(Mar 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ፍቅርተ ማሞ እና የፍ/ባለዕዳ ሃምሳ አለቃ አቦነሽ ማሞ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/96994 በ30/6/2015
በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአማራ ክልል ፖሊስ ዋና ጠቅላይ መምሪያ ለዋና ጠቅላይ መምሪያው ጤና ጣቢያ አገልግሎት የሚውል ቀለብ በሎት ዋጋ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ አመታዊ ውል ይዞ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Bekur (Jul 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያቁጥር 01/2018 የአማራ ክልል ፖሊስ ዋና ጠቅላይ መምሪያ በ2019 በጀት አመት ለዋና ጠቅላይ መምሪያው
የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል የምግብ አቅርቦት እንዲሁም የልብስ እጥበት አገልግሎት ማቅረብ/ ማስቀረብና ማሳጠብ ይፈልጋል
Bekur (Jul 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 የበጀት አመት አመቱን ሙሉ ተኝተው ለሚታከሙ
ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Jul 27, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ/ማ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች
Information Network Security Administration (INSA): Procurement of ኤክስተርናል ሀርድ ዲስክ 16 ቴራ ባይት (16TB External Hard Disk Drive (SanDisk Equivalent 16TB Extreme Portable SSD))#4/19
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bb1add69-a2f8-45eb-b756-0824e3a017dc/open Lot Information
Council of Constitutional Inquiry፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/451b3b7e-f8b1-4bb6-bd08-e38e90b5bb8b/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት: ለአንድነት ፓርክ አገልግሎት የሚውል የጥገና እቃወች ግዥ
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fc1ce66c-4df4-4a79-b24c-8cd80559a6df/open Lot Information
Ethiopian Health Insurance Service: Procurement of Rent Service
Government (Jul 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ed019cf5-635d-456f-91ab-a1a574db2d75/open Invitation to
Ministry of Revenue: Procurement of Security Service
Government (Jul 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5bdf5bfe-d4a7-4df0-ba45-18ddb05f9316/open Invitation to
ፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/756ac117-0674-4c9c-a594-b7397e979013/open Lot Information