Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Mar 04, 2026) RE-INVITATION /Re-REQUEST FOR PROPOSAL/ For the Consultancy Service of Trial Bridge & Special Structures The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau has allocated
The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau Invites National Consulting Firms to Submit Proposals for Detailed Engineering Design, Environmental Impact Assessment, Tender Document Preparation, Construction Supervision, and Contract Administration for Trial Bridges and Special Structures in Sedal and Aburhamo Woredas.
Addis Zemen (Mar 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ፍቅርተ ማሞ እና የፍ/ባለዕዳ ሃምሳ አለቃ አቦነሽ ማሞ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/96994
በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ወ/ሮ እመቤት ጁፋራ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተስፋዬ ጁፋራ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.151270 በቀን 18/3/2007 ዓ.ም
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 02, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 12-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና ሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በሸገር ከተማ የመልካ ኖኖ ክ/ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ የቢሮ ዕቃዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የደንብ ልብሶች፣ የመኪና ጎማዎች፣ ፈርኒቸሮችና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂይ ጨረታ ቁጥር፡_002/2019 በሸገር ከተማ የመልካ ኖኖ ክ/ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት
የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ CCTV CAMERA በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OSE/NCB/002/2019 የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ ለ2019 በጀት ዓመት፡– CCTV CAMERA በግልጽ ጨረታ
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ዋና መ/ቤት የተለያዩ ዘመናዊ ፈርኒቸሮችን ግዥ እና ወልቂጤ ከተማ የሚገኘውን የኮንክሪት ምሰሶ ማምረቻ ንብረቶችን፤ ለመንቀል፣ ለማንሳትና ወደ ምትክ ቦታ ለማዛወር የአገልግሎት ሥራ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፍፋግ/ግጨ-004/2018ሎት-1 እና ሎት-2 ተቋማችን በአዲስ አበባ ጎፋ በሚገኘው ማዕከላዊ ዕቃ ግምጃ
Komari Beverage PLC is Seeking to Identify and Prequalify Experienced Suppliers for the Production and Supply of Point-of-Sale Materials (POSM).
2merkato.com (Aug 27, 2026) Expression of Interest (EOI) – POSM Supply & Production Services Company: Komari Beverage PLC EOI Reference:
በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሰሜን ምዕራብ ዕዝ ደ/3 ሆስፒታል የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሰሜን ምዕራብ ዕዝ ደ/3 ሆስፒታል ነሃሴ 17/2019 ዓ ም እስከ እሁድ ጳጉሜ 01
ኮምቦልቻ ጨርቃጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FIBE 50,000 ኪ.ግ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያቁጥር SPD-18/2018-12 1) ኮምቦልቻ ጨርቃጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FIBE
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ወለጋ ዞን በጎቡ ሰዮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም. የጽሕፈት መሣሪያ፣ የኤሌክትሮኒክስ መሣሪያ፣ የግንባታ ዕቃዎች፣ የደምብ ልብስ፣ የመኪና ጎማ እና ፈርኒቸሮች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ወለጋ ዞን በጎቡ ሰዮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019
The Agricultural Transformation Institute (ATI) South Center Invites Sealed Bids for the Procurement of 12,970 Pullets (Lohman Brown Breed, 60-75 Days).
Ethiopian Herald (Aug 27, 2026) INVITATION FOR BID/IFB/ National Competitive Bid (NCB) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization:
ዋን ኤከር ፈንድ በአማራ ክልል የእርሻ ግብአቶችን ለማጓጓዝ የሚያስፈልጉ ተሽከርካሪዎችን ለማከራየት ለሚፈልጉ አቅራቢዎች የወጣውን ጨረታ እንዲጫረቱ ይጋብዛል
2merkato.com (Aug 27, 2026) የትንስፖርት አገልግሎት ለማግኘት የወጣ ጨረታ ዋን ኤከር ፈንድ በአማራ ክልል የእርሻ ግብአቶችን ለማጓጓዝ የሚያስፈልጉ ተሽከርካሪዎችን ለማከራየት