Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ
አማራ ባንክ አ.ማ ለኢንዱስትሪ እና ለኢንዱስትሪ መጋዘን በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ)
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 02/2019 በወላይታ ሶዶ ከተማ የሚገኘው የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት በከተማ ውስጥ ከሚገኙ ጋራዦች
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት በከተማ ውስጥ ከሚገኙ ጋራዦች የተሽከርካሪ ዓመታዊ ጥገና አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት የጨረታ ማስታወቂያ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል። ስለዚህ ማንኛውም ከዚህ በታች የተገለፁትን
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የተለያዩ ያገለገሉ ኮንቴነሮች፣ ቁርጥራጭ ብረታ ብረት አና ያገለገሉ የቢሮ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የተለያዩ ያገለገሉ ኮንቴነሮች፣ ቁርጥራጭ ብረታ ብረት አና ያገለገሉ የቢሮ
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 09 አስተዳደር የፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን ለመግዛት እና ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 09 አስተዳደር
ስፋቱ 175 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአፈጻጸም ከሳሽ፡ አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ የአፈጻጸም ተከሳሽ፡ አቶ በሪሁ ፍሰሃ 1ኛ. የአፈጻጸም ጣልቃ
Saint-Gobain Weber Manufacturing PLC Invites Interested and Eligible Bidders to Participate in the Auction of a Used Generator.
2merkato.com (Jul 18, 2026) AUCTION NOTICE Sale of Used Generator (As Is, Where Is) Saint-Gobain Weber Manufacturing PLC invites interested and
The Sodo Woreda Office of Agriculture Invites Sealed Bids for the Construction of the Buee Fruit & Vegetable Market Center, Which Includes a Cold Store, Guard House, Toilet with Sewerage System, Trash Pit, and Fence in Sodo Woreda, East Gurage Zone.
Ethiopian Herald (Jul 18, 2026) Invitation to Bids Name of country/Region: Ethiopia /Central Ethiopia Regional State Name of Project: Food
ወደ እናት ፍቅር የበጎ አድራጎት ማህበር አመታዊ የሒሳብ እንቅስቃሴ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) ማስታወቂያ ወደ እናት ፍቅር የበጎ አድራጎት ማህበር ትኩረቱን የሀገር ባለውለታ የሆኑ አረጋውያንን እና የ ሀገር
ኦሞ ባንክ አ.ማ. ወልቂጤ ዲስትሪክት የመኖሪያ ቦታ G+0 መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሞ ባንክ አ.ማ ወልቂጤ ዲስትሪክት በአዋጅ ቁጥር 97/90 ዓ/ም፣ 98/90 ዓ/ም
The World Health Organization (WHO) Ethiopia is Seeking a Reputable External Auditor to Conduct Spot Checks and Assurance Activities for its Implementing Partners.
The Reporter (Jul 18, 2026) REQUEST FOR PROPOSAL (RFP) Request for Proposal- External Auditor for Conducting Spot Check and Assurance
የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በነቀምት ከተማ በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ የቦቆሎ እህል ለሁለተኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 010/ሽያጭ/18 ዓ.ም የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በነቀምት ከተማ በድርጅቱ