Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮች በተሰጠ የዉክልና ስልጣን መሠረት ተሽከርካሪዎቹ ባሉበት ሁኔታ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: – ERCS/WRKS/0046/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) is Seeking Qualified Contractors to Execute Three Separate Procurement Packages (bids) Under Tender Ref ERCS/WRKS/0046/26.
Reporter (Aug 09, 2026), Fortune (Aug 09, 2026) INVITATION to International Competitive BID (ICB) 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) intends to procure the following item: S .No. Description of
The Commercial Bank of Ethiopia (CBE) is Inviting International Competitive Bids for the Procurement of Visa Dual Interface Classic Debit and White Label Credit Cards.
Reporter (Aug 09, 2026) ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ
ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The FDRE Information Technology Park Corporation (ITPC) Invites Bids for the Procurement of Vehicles.
Addis Zemen (Aug 15, 2026) Invitation to Bid National Competitive Bid (NCB) Client: FDRE, Information Technology Park Corporation (ITPC) Procurement
Gumbi Grain Organization is Inviting Qualified Audit Firms to Provide Audit Services for the Years 2018-2020.
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ANNOUNCEMENTAudit SERVICES-FIRMS SELECTIONBid No:- 002/2018 Gumbi Grain Organization need to Audit services for year 2018-2020.
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሰርቨር አገልግሎት የሚውል UPS በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሰርቨር አገልግሎት የሚውል UPS በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ተጫራቾች፡–
ናስር ያሲን ፋውንዴሽን ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም እስከ ሰኔ 30 ቀን 2018 ዓ.ም ያለውን ሂሳብ ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የኦዲት ማስታወቂያ ናስር ያሲን ፋውንዴሽን ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም እስከ ሰኔ 30 ቀን 2018
የአዲሰ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን ከተማ አስተዳደሩ በልዩ ትኩረት እየተገበረ ለሚገኘው መጠነ ሰፊ የቤት ልማት ፕሮግራም በግንባታው ዘርፍ ላይ የተሰማሩና መስፈርቱን የሚያሟሉ ሥራ ተቋራጮችን አወዳድሮ ለማሰራት ይጋብዛል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ማስታወቂያ የአዲሰ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን ከተማ አስተዳደሩ በልዩ ትኩረት እየተገበረ ለሚገኘው መጠነ ሰፊ የቤት
የአብክመ ጤና ቢሮ ለደሴ አጠቃላይ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል 2019 ዓ.ም በጀት አመት ከደረጃ 4 እና በላይ የሆኑ ተቋራጭ የህንፃ ግንባታ ስራ ለማሰራት፤ ለአንድ ጊዜ የግንባታ እቃ አቅርቦት ግዥ እና ለአንድ አመት የሚቆይ የህትመት ውጤት ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአብክመ ጤና ቢሮ ለደሴ አጠቃላይ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል 2019 ዓ.ም በጀት
The Delegation of the European Union to Ghana is Inviting Tenders for the Supply and Delivery of Handheld Spectrometers Under Tender Dossier EUBAM-26-18.
2merkato.com (Jul 27, 2026) Invitation to Tender for “Supply and Delivery of Handheld Spectrometers” 26.07.2026 Deadline for submission of tenders:
በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ-ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል አዲስ የተሰራው የእናቶች እና ህጻናት ክፍል ግንባታ MCH BLOCK በጎርፍ እንደይጠቃ የመሬት ድጋፍ ግንብ RETAING WALL ማሰራት ስለፈለግን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት እና መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ–ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል አዲስ የተሰራው የእናቶች እና ህጻናት ክፍል
በልደታ ክ/ከተማ የጄነራል ጃጋማ ኬሎ መታሰቢያ ጤና ጣቢያ የጥገና እቃዎች፣ አላቂ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃ፣ ቋሚና አላቂ የቢሮ እቃዎች፣ የሕትመት ሥራዎች እና ደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት የአንደኛ ዙር የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በልደታ ክ/ከተማ የጄነራል ጃጋማ ኬሎ መታሰቢያ