Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3976ed01-8dcc-4763-bbe2-05ef214f56a9/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1211-2018-PUR Object of Procurement: ለአቬሽን ምርምር ማዕከል

ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ ለአቬሽን ምርምር ማዕከል የሚያገለግሉ የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስና ተዛማጅ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (Aug 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/038/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992  በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች  በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia Name of Region: Benishangul Gumuz Regional State Name of Project:

The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.

Addis Zemen (Aug 04, 2026) ማስተካከያ ሐምሌ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ ለ3ኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ የስልክ

የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ.ማ. የስልክ ቁጥር ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት፡ የፕሪንተር ቀለም ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e423d9bd-e6f8-4430-8108-b883111e4567/open Lot Information

የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን፡ የሀዋሳ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት የKUN25L-PRASYW መኪና ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e2a48ef3-50a5-4f46-811e-eaa508600939/open Lot Information

Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Sanitary Items

Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d4e119cb-fa0a-4ce7-adf9-4f001b4e8389/open Lot Information

የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን፡ ሀዋሳ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት የፕላስትክ ኮርኒስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e3c1b716-5e40-480b-9d75-288b2e3e0ebd/open Lot Information

የኢትዮጵያ ብሔራዊ ምርጫ ቦርድ ለ7ኛው ሃገራዊ ምርጫ ቀሪና ድጋሚ ምርጫ ለማስፈፀም ስልጠና እና የኦፕሬሽን ቁሳቁስ ስርጭት ትራንስፖርት አገልግሎት ግዥ፣ ፎርክሊፍት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የከተማ ውስጥ ጭነት የኪራይ አገልግሎት የሚሰጡ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

R&D Group, in Partnership with Hybrid Designs Under the Mastercard Foundation’s Entrepreneurship in the Digital and Gig Economy (EDGE) Program, Invites Qualified Technology Firms to Provide Deployment, Customization, and Long-term Support of Enterprise Resource Planning (ERP) Systems for Outsourcing Enterprises.

የሞተር ሳይክል ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አዛለች ደጉ እና የፍ/ባለዕዳ ሰንላይት ሙን ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው የፍርድ

በኦሮሚያ ክልል የምዕራብ ጉጂ ሆነ ቀርጫ ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት በሥሩ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ለ2019 በጀት አመት የሚያገለግሉ የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት በስልጤ ዞን የወራቤ ከተማ ዉሃ አገልግሎት ፅ/ቤት ለተለያዩ የሳይት ስራዎች ለመስራት የሚሆን የመቆፈሪያ ማሽን፣ ክሬን እና V 6 ሽፍን መኪና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል