Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ፋንታሁን ገ/ሚካኤል እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ሀረጓ ቦጋለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/132503 30/07/2016
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Bekur (Mar 02, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት ተቋሙ አነስተኛ የፋይናነስ ስራ አዋጅ ቁጥር 626/2001
ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 02, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Mar 04, 2026) Invitation to Re-bid National Competitive Bid/NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute /ATI/ IFB Title: Pullets & Day old chicken
The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply of 60,000 Pullets (Lot I) and 22,500 Day Old Chickens (Lot II).
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4f075689-1948-4201-88f5-03819d134967/open Lot Information
Corps Africa/Ethiopia is Inviting Qualified and Licensed External Audit Firms to Submit Technical and Financial Proposals for the Independent Audit of its Financial Statements for the Fiscal Year Ending June 30, 2026.
Addis Zemen (Jul 18, 2026) CALL FOR EXTERNAL AUDIT SERVICES Corps Africa/Ethiopia Invites Proposals from Qualified External Audit Firms Corps
The Federal Ministry of Agriculture (MoA) is Seeking an Individual Local Consultant for the ‘Agriculture Value Chains Development for Resilience, Commercialization and Jobs (AVC4Jobs)’ Project.
Ethiopian Herald (Jul 18, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST(CONSULTING SERVICES-INDIVIDUAL CONSULTANT SELECTION)Country: Federal Democratic Republic of EthiopiaName of Project:
የአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ሀብት ልማት ፅ/ቤት የ2019 በጀት አመት የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አ/ቃ/ፐ/001/2019 የአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ሀብት ልማት ፅ/ቤት የ2019
በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በኦሮሞ ብሄረሰብ ዞን ባቲ ከተማ አስተዳደር ገን/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በኦሮሞ ብሄረሰብ ዞን ባቲ ከተማ አስተዳደር ገን/ጽ/ቤት ለባቲ
የአ/ቃ/ክ/ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ፑል የመንግስት ግዥ ቡድን ለሴክተሮች የሚያስፈልጉ የአገልግሎት ግዥዎች /የህትመት ሥራዎች፣ የመኪና ኪራይ፣ የድንኳን እና ዲኮር አገልግሎቶች እና የዋንጫዎች/ ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም የአ/ቃ/ክ/ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ፑል የመንግስት ግዥ ቡድን ለሴክተሮች
Amanuel Life and Light Development Association (ALLDA) is Seeking a Consultant to Review, Assess the Impact Of, and Revise Key Organizational Documents Including HR Policies, Strategic Plan, Financial Policies, Organizational Structure, Salary Scale, Procurement Policies, and Monitoring Evaluation and Learning (MEL) Guidelines.
Addis Zemen (Jul 18, 2026) REQUEST FOR PROPOSALS (RFP) Ref No: ALLDA/RFP/2026/01 Subject: Consultancy Services for organizational policy impact Assessment
በአብክመ የኦሮ/አስ/ዞን የአርጡማ ፉርሲ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳው ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች በ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል 5/ የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ለአንድ ዓመት የሚቆይ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 በአብክመ የኦሮ/አስ/ዞን የአርጡማ ፉርሲ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳው ስር
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን