Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ፋንታሁን ገ/ሚካኤል እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ሀረጓ ቦጋለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/132503 30/07/2016

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Bekur (Mar 02, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት ተቋሙ አነስተኛ የፋይናነስ ስራ አዋጅ ቁጥር 626/2001

ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 02, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Mar 04, 2026) Invitation to Re-bid National Competitive Bid/NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute /ATI/ IFB Title: Pullets & Day old chicken

The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply of 60,000 Pullets (Lot I) and 22,500 Day Old Chickens (Lot II).

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በጉምሩክ ኮሚሽን የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

በአብክመ ገጠር መንገዶች ኮንስትራክሽን ኤጀንሲ የጐጃም ገጠር መንገድ ጥገና ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለሠራተኞች አገልግሎት የሚሰጥ 24 ሰው እና በላይ የሚጭን የህዝብ ሰርቪስ መኪና የሥሪት ዘመኑ 2010 እና ወዲህ የሆነ መኪና ከሚያቀርቡት አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለአንድ አመት የኮንትራት ውል መከራየት ይፈልጋል

የማዕከላዊ ጎንደር ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የቦታ ስፋት 200 ካሬ ሜትር G+3 የሆነ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 21, 2026) የአንደኛ ደረጃ የሐራጅ ማስታወቂያ የአፈ ከሳሽ…………. አቶ ኃ/ሚካኤል ዮሐንስ የአፈ/ተከሳሽ……አቶ ግርማ ስዩም መካከል ስላለው የአፈጻፀም

Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b7fe0842-bf23-4770-b34b-7a61d2dd328b/open Lot Information

Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1eaf049-eb37-44af-8db5-55894f87f027/open Lot Information

Ministry of Defense: Procurement of Food and Beverages

Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d29aeadf-7a09-45a0-814a-2b64202e8da1/open Lot Information

የባንጃ ወረዳ ፍ/ቤት የመኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ

Bekur (Jul 20, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ካሳሁን አዳሙ እና በአፈ/ተከሳሽ እነ አቡየ ቢተው መካከል ስላለው የገንዘብ ክስ ክርክር

የባሕር ዳር ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት 550 ካሬ ሜትር ላይ የተሰራ መጋዝን መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Jul 20, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ በከሳሽ ዳሽን ባንክ እና በአፈ/ተከሳሽ አብርሃም ዋለ ጣልቃ ገብ አልጌች ትሬዲንግ መካከል

Vision Maternity Care Association, an NGO Based in Bahir Dar, Amhara Region, is Inviting Level 1, 2, or 3 Category Auditors Registered with the Regional General Auditors Office to Conduct Audit Services for the Fiscal Year Ending June 30, 2026.