Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 10/2018 ባሉበት

በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 10/2018 ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ወዲ/106/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡

ዳሸን ባንክ መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Addis Zemen (Mar 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፈዲላ ጀማል እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሬድዋን ላሉ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/124219 ሰኔ

የቦታው ስፋት 65 ካ.ሜ የሆነ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/609ddbc5-ccbc-46f1-b2b0-bb7867abffb5/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-NC-0072-2018-PUR Object of Procurement: Lot 71 Procurement

Construction Management Institute:Lot 71 Procurement Of Hotel Service for Adama /RCFSP/ Re Bid

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ብሔራዊ አልኮልና አረቄ ፋብሪካ በዋናው መ/ቤት ፋብሪካ ቅጥር ግቢ በተለያዩ ምክንያት የተጨፈለቁ የአልሙኒየም የቆርኪ ዘለበቶች ስለሚገኙ በጥሬ ዕቃነት አገልግሎት መስጠት የሚችሉ የቆርኪ ዘለበት ባሉበት ሁኔታ በጅምላ መሸጥ ይፈልጋል

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጠቅላይ ፍርድ ቤት የባሕርዳርና አካባቢዋ ከፍተኛ ፍ/ቤት ሲኖትራክ መኪና መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 27, 2026) የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ—- ማሪቱ ጌታሰው አፈ/ተከሳሽ—- አቶ አብራራው ድረስ መካከል ስላለው አፈፃፀም ክስ ክርክር

ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. መጋዘን እና G+M+4 (ህንፃ) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ (በቀድሞ ስሙ ደቡብ ግሎባል ባንክ አ.ማ) ለሰጠው

Hibret Lebego Ethiopian Charity Association Invites Sealed Bids from Eligible Domestic Bidders for the Construction and Finishing of the Specialized Dialysis Center Block (G+0) Located in Sheger City, Lege Tafo Sub-city, Oromia Regional State.

አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ኮምፒውተር እና ተዛማጅ እቃዎች፣ የቢሮ ማሽኖች እና የቢሮ ፈርኒቸሮች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) አንበሳ ባንክ ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር/003/2018 ግልጽ ጨረታ አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በፊት ይጠቀምባቸው

The Ministry of Finance is Seeking Expressions of Interest for a Senior Social Safeguards Expert to Support the World Bank-funded Human Capital Operation (HCO) Project.

Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST For The Recruitment of Senior Social Safeguards Expert Country: Ethiopia

ፀሐይ ኢንዱስትሪ ኢ.ማ. ቃሊቲ ብረታ ብረት ፋብሪካ የተለያዩ 2ኛ ደረጃ ምርቶች፣ የብረት ጥሬ ዕቃ ማሸጊያዎችና ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) ጨረታ ቁጥር 001/2018/19 ፀሐይ ኢንዱስትሪ አ.ማ ቃሊቲ ብረታ ብረት ፋብሪካ የ2ኛ ደረጃ ምርቶችና ቁርጥራጭ ብረቶች ሽያጭ

Debre Markos University: Procurement of Spare Parts

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/766a1b4a-9f14-43bc-80ac-bf36eba79b34/open Lot Information

Ministry of Women and Social Affairs፡ Procurement of Uniforms

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d144ca12-2317-449c-bd3e-cee7bcfe0b83/open Lot Information