Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ፋንታሁን ገ/ሚካኤል እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ሀረጓ ቦጋለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/132503 30/07/2016

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Bekur (Mar 02, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት ተቋሙ አነስተኛ የፋይናነስ ስራ አዋጅ ቁጥር 626/2001

ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 02, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Mar 04, 2026) Invitation to Re-bid National Competitive Bid/NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute /ATI/ IFB Title: Pullets & Day old chicken

The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply of 60,000 Pullets (Lot I) and 22,500 Day Old Chickens (Lot II).

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Addis Ababa Science and Technology University፡ Procurement of Food and Beverages

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/00658f86-7630-48ec-8ac2-8f45f8e32919/open

የቦታው ስፋት 84 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ስምኦን ተክሌ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ዘመደ ወ/ስላሴ መካከል ስላለው የፍርድ

በለሚ ኩራ ክ/ከተማ ወረዳ 06 አራብሳ ሣይት 5 ጥላ የጋራ ሕንፃ ቤት ባለቤቶች ህ/ሥ/ ማህበር የኮንደሚኒየም የአጥር ሥራ የእጅ ዋጋ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት በዘርፉ ብቃትና ሕጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች በዚህ ጨረታ ይጋብዛል

በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 06 በምስራቅ በር ቁ.2 የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያየግዢ ጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 06 በምስራቅ

Addis Ababa Science and Technology University: Procurement of Food and Beverages

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/813cbaf8-90a5-41f2-90ba-a3566131ad36/open

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Paracetamol Infusion

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ecc169e1-4775-4d65-bf7a-5a793ce4a9d5/open Lot Information

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurements of Rubik Cube 3by3

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/60874943-f6fb-4d30-be44-3ec090f99c01/open Lot Information

አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ፡ ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚዉል ኮንስትራክሽን ዕቃ///09/// ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0cd3770d-4dd7-4546-b0c6-ff1727cf50f6/open Lot Information

Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/21341ee5-eceb-4b02-b171-e5901a3d9d36/open Lot Information