Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ፋንታሁን ገ/ሚካኤል እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ሀረጓ ቦጋለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/132503 30/07/2016

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Bekur (Mar 02, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት ተቋሙ አነስተኛ የፋይናነስ ስራ አዋጅ ቁጥር 626/2001

ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 02, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Mar 04, 2026) Invitation to Re-bid National Competitive Bid/NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute /ATI/ IFB Title: Pullets & Day old chicken

The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply of 60,000 Pullets (Lot I) and 22,500 Day Old Chickens (Lot II).

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የሰላምና ፀጥታ ቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ የጽህፈት መሳሪያ እና የጽዳት እቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀ/ የተቋሙ ስም፡- ደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ሰላምና ፀጥታ ቢሮ ለ/ አድራሻ ፡- ወላይታ

Injibara University Procurement of Educational Materials

Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/024f5a6f-c4f3-45bd-ad22-dc010b823ff9/open Invitation to

መደወላቡ ዩኒቨርሲቲ: መወዩ ጎባ ህ/ጤ/ሳይ/ኮሌጅ ለህፃናት መዋያ አገልግሎት የምዉል የዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ee903da3-b8ce-4436-8604-ce9c7fe0ad06/open Invitation to Bid

በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሕር ዳር ሪጅን የከባድ፣ መካከለኛ እና ቀላል ተሽከርካሪዎችን ለ5 ዓመት በሚቆይ ውል ተጫራቾችን አወዳድሮ የጥገና አገልግሎት ማግኘት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ ኢኤአ‐ባሪ/ግብጨ/011/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሕር ዳር ሪጅን የከባድ፣ መካከለኛ

የድሬዳዋ አስተዳደር ወጣቶችና ስፖርት ኮሚሽን ሞተር ሳይክል በግልፅ ጨረታ ህጋዊ አቅራቢ ድርጅቶችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Dire Gazetta (Feb 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር መደበኛ/00 (10)/2018 መ/ቤታችን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ሎት አንድ፦ ሞተር ሳይክል በግልፅ

በድሬዳዋ አስተዳደር ዋሄል ጤና ጣቢያ፣ ዋሄል ከለስተር እና ለገኦዳ ጤና ጣቢያ በ2018 ዓ.ም. መደበኛ የበጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን የጽዳት ዕቃ፣ የፅህፈት ዕቃ፣ የመኪና ዕቃ፣ ከፊል የህንፃ መሣሪያ እና የምግብ ደረሰኝ ማቅረብ የሚችል በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

የአራብሳ ቅድሚያና የመጀ/ደ/ት/ቤት የኤሌክትሮኒክስ ጥጋና፣ ሌሎች ጥጋና ስራዎች፣ የትምህርት እቃዎች፣ ለህክምና እቃዎች እና ለህትመት እቃዎች ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በለሚ ኩራ/ክ/ከተማ አስተዳደር የወረዳ 4 የአራብሳ ቅድሚያና የመጀ/ደ/ት/ቤት ፋይናንስ ግዢ የአራብሳ 1ኛ/ደ/ት/ቤት ለ2018ዓ.ም

የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጐታች መኪናዎችና ተሣቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት እና ተሣቢዎችን፣ ውድቅዳቂ ብረታ ብረት (wrap) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጐታች መኪናዎችና ተሣቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት እና

የኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የመንግሥት ግዥና ንብረት ማስወገድ ኤጀንሲ የተለያዩ ተሽከርካሪዎች እና ሞተር ሳይክሎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 08/2018 በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የመንግሥት ግዥና ንብረት