Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5cd775a3-7518-4cec-b4e6-542d5ff36dab/open Reference Number: ICS-NCB-W-0023-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ICS-NBC-W-0025-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Immigration and Citizenship Service Procurement of የሼድ ጣራ ቆርቆሮ አፍርሶ በአዲስ ኤጋ ቆርቆሮ መቀየር ስራ 01
Bekur (Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ አዘና ቅርጫፍ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ለተበዳሪዎች ይበሉ ሽባባው እና አበባ ወርቅነህ፣ የትዋለ አይኔ እና አዳነች
ፀደይ ባንክ አ.ማ አዘና ቅርጫፍ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ (አ.ማ) እንጅባራ ቅርንጫፍ ለአቶ ጌትነት መንግስት እና ወ/ሮ ገነት ባይነሰኝ ለሰጣቸው ብድር በዋስትና የያዘውና በሰንጠረዥ ከዚህ በታች የተጠቀሰው መኖሪያ ቤት ለመጀመሪያ
ፀደይ ባንክ (አ.ማ) እንጅባራ ቅርንጫፍ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 10/2018 ባሉበት
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 10/2018 ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Revenue፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1dda41af-78fe-40fb-a484-e7d87f6be6be/open Lot Information
Ministry of Education: Procurement of Sanitary Items
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5c4e9222-a2eb-4772-9aab-f7d39880b1a2/open Lot Information
National Intelligence and Security Service: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/df8db587-b6d7-4a3f-9ffb-02932f93643c/open Lot Information
በአ.ብ.ክ.መ በደቡብ ወሎ መስተዳደር ዞን የአምባሰል ወረዳ ገንዘብ /ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአ.ብ.ክ.መ በደቡብ ወሎ መስተዳደር ዞን የአምባሰል ወረዳ ገንዘብ /ጽ/ቤት HCO (HUMAN CAPITAL
Ministry of Revenue: Procurement of Printing Services For MOR Mekelle Branch Office Lot-18-2019
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a0634669-5843-479d-8bf1-7be5cac4870e/open
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ 200 ቶን ቁርጥራጭ ብረታብረት አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፦ አግጨ /001/ኦኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1.በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር 2 ስኳር ፋብሪካ የተለያዩ የእርሻ ፀረ አረም ኬሚካል አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡- አግ/0014 ኦኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ
በአብክመ ሰሜን ሸዋ ዞን የደብረሲና ከተማ አስተዳደር ገንዘብ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ግዥ/ንብ/አስ/001/2019 በአብክመ ሰሜን ሸዋ ዞን የደብረሲና ከተማ አስተዳደር ገንዘብ/ጽ/ቤት ለ2019 በጀት
Mega Printing Private Limited Company Invites Eligible Bidders for the Supply of Various Printing Materials, Including Wood-free Reel Paper (80gsm and 60gsm), Wood-free Paper (80gsm), Art Paper (250gsm), Hot Melt Glue, and CTP Plates of Various Sizes.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) INVITATION FOR BID Bid Ref. No. MP-5-8-26 Mega Printing Private Limited Company invites eligible bidders