Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5cd775a3-7518-4cec-b4e6-542d5ff36dab/open Reference Number: ICS-NCB-W-0023-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ICS-NBC-W-0025-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Immigration and Citizenship Service Procurement of የሼድ ጣራ ቆርቆሮ አፍርሶ በአዲስ ኤጋ ቆርቆሮ መቀየር ስራ 01
Bekur (Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ አዘና ቅርጫፍ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ለተበዳሪዎች ይበሉ ሽባባው እና አበባ ወርቅነህ፣ የትዋለ አይኔ እና አዳነች
ፀደይ ባንክ አ.ማ አዘና ቅርጫፍ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ (አ.ማ) እንጅባራ ቅርንጫፍ ለአቶ ጌትነት መንግስት እና ወ/ሮ ገነት ባይነሰኝ ለሰጣቸው ብድር በዋስትና የያዘውና በሰንጠረዥ ከዚህ በታች የተጠቀሰው መኖሪያ ቤት ለመጀመሪያ
ፀደይ ባንክ (አ.ማ) እንጅባራ ቅርንጫፍ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 10/2018 ባሉበት
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 10/2018 ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ የብረት ቀለምና ኳርትዝ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/884f1d3d-78af-43fc-b325-606cf5e91aa0/open Lot Information
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ለሰጠዉ ብድር አመላለስ በመያዣነት የያዘዉን የያዘዉን የመያዣ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በድርድር አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ስምና አድራሻቸዉ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የተዘረዘሩት ተበዳሪዎች ለሰጠዉ
The Sidama National Regional State Roads Development and Transport Bureau Invites Bids for the Construction of New Roads in Selected Woredas of Sidama Region.
Addis Zemen(Feb 27, 2026) Invitation to Bid The Sidama National Regional State Roads Development and Transport Bureau (SNRS/RDTB), through the
ዋን ኤከር ፈንድ ከፍተኛ መጠን ያለው (በቁጥር 1000) ጥራት ያለው የውሃ ማጠጫ ጀርዲን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com(Feb 27, 2026) ለውሃ ማጠጫ ጀርዲን ግዢ የወጣ ጨረታ ዋን ኤከር ፈንድ ከፍተኛ መጠን ያለው (በቁጥር 1000) ጥራት ያለው የውሃ
የሲዳማ ብ/ክ/መንግስት በ2018 ዓ.ም ቡና ፍራፍሬና ቅመማ ቅመም ባለስልጣን ለቡናና ደን ችግኝ ጣቢያ አገልግሎት የሚውሉ ፓሊቲን ቲዩብ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብ/ክ/መንግስት በ2018 ዓ.ም ቡና ፍራፍሬና ቅመማ ቅመም ባለስልጣን ለቡናና ደን ችግኝ ጣቢያ
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን ግቢ፣ ውስጥ የሚገኙ የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎች፣ ያገለገሉ ጎማዎች፣ ቁርጥራጭ ብረታ ብረት እና ንቃይ ቆርቆሮ በጨረታ አወዳደሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን ግቢ፣ ውስጥ የሚገኙ የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎች፣ ያገለገሉ ጎማዎች፣ ቁርጥራጭ ብረታ
The Ministry of Urban and Infrastructure Seeks Consulting Firms to Conduct a Community Scorecard (CSC) Survey for the Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP).
Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTING SERVICES-FIRMS SELECTION) Federal Democratic Republic of Ethiopia The Ministry of
ሐረሪ ሕዝብ ጤና ቢሮ ለጁገል ሆ/ል የተለያዩ የምግብ ሸቀጣሸቀጥ፣ የክርስቲያን ሥጋ፣ የተጋገረ ዳቦ፣ የተለያዩ ህትመቶች፣ የሙስሊም ሥጋ፣ አትክልቶች፣ የታሸገ ውሃ፣ የጤና ባለሙያ አልባሳት ጨርቆች እና ጥራጥሬ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ በሐረሪ ሕዝብ ጤና ቢሮ ለጁገል ሆ/ል በውስጥ ማስታወቂያ ከየካቲት 16 ቀን 2018 ዓ.ም እስከ
የደቡብ ኢትዮጵያ ኢንዱስትሪ ፓርኮች ልማት ኮርፖሬሽን ለ2018 በጀት ዓመት ለኮርፖሬሽኑ አገልግሎት የሚውል የጽህፈት ዕቃዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች እና የኤሌትሮኒክስ ዕቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ሀገር አቀፍ ግልጽ የጨ የጨረታ ቁጥር-NCB-SE IPDC 001/18 የደቡብ ኢትዮጵያ ኢንዱስትሪ ፓርኮች ልማት ኮርፖሬሽን ለ2018 በጀት