Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen(Mar 02, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Be’kur(Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ አዘና ቅርጫፍ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ለተበዳሪዎች ይበሉ ሽባባው እና አበባ ወርቅነህ፣ የትዋለ አይኔ እና አዳነች ታምር፣

ፀደይ ባንክ አ.ማ አዘና ቅርጫፍ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ወዲ/106/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተቁ

ዳሸን ባንክ መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Government(Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5cd775a3-7518-4cec-b4e6-542d5ff36dab/open Reference Number: ICS-NCB-W-0023-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ICS-NBC-W-0025-2018-BID Procurement Information Procurement Type: Bidding

Immigration and Citizenship Service Procurement of የሼድ ጣራ ቆርቆሮ አፍርሶ በአዲስ ኤጋ ቆርቆሮ መቀየር ስራ 01

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአርሲ ዞን ሸነን ኮሉ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳዉ ለሚገኙ መስሪያ ቤቶች የፅፈት መሣሪያ፣ የፅዳት ዕቃ፣ የደንብ ልብስና ልብስ ስፌት፣ የህትመት ሥራ፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃ፣ የቢሮ ዕቃና የመኪና ጎማ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር አንድ አይሱዙ የጭነት መኪና መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የሀገር ውስጥ ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር አንድ አይሱዙ የጭነት መኪና መግዛት ይፈልጋል። ተጫራቾች

የቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የጨረታ ማረሚያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ማረሚያ የቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት የሚውሉ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ነሀሴ

በደ/ም/ኢ/ሕ/ መንግስት ሸካ ዞን ማሻ ከተማ ፋይናንስ ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የቢሮ ዉበትና ጽዳት እቃዎች፣ የተዘጋጁ ልብሶች፣ ሸሚዝ፣ ብትን ጨርቅ አቅርቦ በሰዎች ልክ ሰፍቶ ማቅረብ፣ የተለያዩ ቆዳ ጫማዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Amref Health Africa, Ethiopia Office Invites Bids from Eligible Firms for the Provision of Statutory Audit and Annual Financial Statements Audit Services.

2merkato.com (Aug 11, 2026) INVITATION TO BID TENDER NO. AMREF_ET/11/08/2026-019 PROVISION OF STATUTORY AUDIT AND ANNUAL FINANCIAL STATEMENTS AUDIT SERVICES FOR

Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala Naqamtee Piroojektii Ijaarsa Horsiisa Lukkuu (poultry Farm)lot 2 Godina Wallagaa Baha Magaala Ukkee Gandaa 01tti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaaga Guutan Caal Baasiif Marsaa 1ffaa Dhaaf Affeera.

Addis Zemen (Aug 11, 2026) WAAMICHA CAAL BAASII MARSAA 1ffaaLakkoofsa addaa Bittaa: NEK-MF-CW-01/2019 Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala naqamtee Piroojektii Ijaarsa horsiisa lukkuu

Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala Naqamtee Piroojektii Ijaarsa Horsiisa Lukkuu (poultry Farm) Lot 3 Godina Wallagaa Baha Magaala Ukkee Gandaa 01tti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaaga Guutan Caal Baasiif Marsaa Iffaa Dhaaf Affeera.

Addis Zemen (Aug 11, 2026) WAAMICHA CAAL BAASII MARSAA 1ffaaLakkoofsa addaa Bittaa: NEK-MF-CW-02/2019 Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala naqamtee Piroojektii Ijaarsa horsiisa

የንኮማድ ኮንስትራክሽንኃ/የተ/የግ/ማህበር ከአገልግሎት ተመላሽ የተደረጉ የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የንኮማድ ኮንስትራክሽንኃ/የተ/የግ/ማህበር፣ ከአገልግሎት ተመላሽ የተደረጉ የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፤

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/39d5efb5-2a93-4617-bc68-a2fd5f269a82/open Lot Information