Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ አዘና ቅርጫፍ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ለተበዳሪዎች ይበሉ ሽባባው እና አበባ ወርቅነህ፣ የትዋለ አይኔ እና አዳነች ታምር፣
ፀደይ ባንክ አ.ማ አዘና ቅርጫፍ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ወዲ/106/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተቁ
ዳሸን ባንክ መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Government(Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5cd775a3-7518-4cec-b4e6-542d5ff36dab/open Reference Number: ICS-NCB-W-0023-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ICS-NBC-W-0025-2018-BID Procurement Information Procurement Type: Bidding
Immigration and Citizenship Service Procurement of የሼድ ጣራ ቆርቆሮ አፍርሶ በአዲስ ኤጋ ቆርቆሮ መቀየር ስራ 01
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The South Ethiopia Region Water and Energy Bureau Invites Sealed Quotations for the Supply, Installation, Testing, and Commissioning of GI and HDPE Pipes & Fittings for the Anckober Rural Water Supply Expansion Project in Gamo Zone, Mirab Abaya Woreda.
Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) Invitation to Quote for Supply & Installation Pipe & Fittings Project Title Water Supply Sanitation and
Godina Kibba Lixaa Shawaatti Kolleejjii BLTO Ammayyaa Gindoo Bara Baajata 2018 Caalbasii Bittaa Meeshaa Barreessa, Bittaa Meeshaa Qulqullina,Bittaa Meesha Dhaabbii Fi Meeshaalee Ijaarsa Caalbasii Ifaa Biyyaa Keessa Waliin_dorgomsise Bitu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Beeksisaa Caalbasii Bittaa Meeshaa Godina Kibba Lixa shawaatti Kolleejjii BLTO Ammayyaa bara baajata 2018 caalbasii Bittaa
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ልማትና ትራንስፖርት ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውል Heavy Duty Scanner በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ልማትና ትራንስፖርት ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኝ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 25/2010 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኝ መ ጣቢያዎች
Mootummaan Naannoo Oromiyaatti Waajjirrii Daandiiwaanii Fi Loojistiksii Godinaa Shawaa Kaabaa Piroojektii Ijaarsa Riiqaalee Aanaa Lamaa Fi Ijaarsa Daandii Aanaa Tokko Kessatti Hojjechisuu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Beeksisa Waamicha Caalbaasii Ifaa Mootummaan Naannoo Oromiyaatti Waajjirrii Daandiiwaanii fi Loojistiksii Godinaa Shawaa Kaabaa Piroojektii Ijaarsa
በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንፃዎች ግንባት ፕሮጀክት ጽህፈት ቤት የጨረታ ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ እንዲራዘምልን ስለማሳወቅ በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንፃዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት አስገንቢነት
በኮልፌ 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የደንብ ልብስ፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች እና የፅዳት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኮልፌ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ጨረታ ማስታወቂያ 003/2018ዓ.ም ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ
Biiroon Kominikeeshin Oromiyaa Baajata Bara 2018tiin Tajaajila Biirootif Kan Oolu Gommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaatiin Wal-dogomsiifnee Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii Bittaa Gommaa Konkolaataa Marsaa 2ffaa Bara 2018 Biiroon Kominikeeshin Oromiyaa Baajata Bara 2018tiin Tajaajila Biirootif
የሀዋሳ ከተማ አስፋይ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ ግዥ ለመፈጸም በዘርፉ ህጋው ፈቃድ ካላቸው አቅራቢ መካከል በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስፋይ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል በግልጽ ጨረታ