Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau Invites National Consulting Firms to Submit Proposals for Detailed Engineering Design, Environmental Impact Assessment, Tender Document Preparation, Construction Supervision, and Contract Administration for Trial Bridges and Special Structures in Sedal and Aburhamo Woredas.

Addis Zemen(Mar 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ፍቅርተ ማሞ እና የፍ/ባለዕዳ ሃምሳ አለቃ አቦነሽ ማሞ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/96994 በ30/6/2015

በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Mar 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ወ/ሮ እመቤት ጁፋራ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተስፋዬ ጁፋራ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.151270 በቀን 18/3/2007 ዓ.ም እና

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Mar 02, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 12-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ መገናኛ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና ሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise Invites Sealed Bids for the Supply of 960,000 – 1,200,000 MT of Gas Oil and 650,000 – 750,000 MT of Regular Gasoline.

Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) TENDER INVITATION FOR THE SUPPLY OFGASOIL AND REGULAR GASOLINE TENDER NO. EPSE 01/2026 The Ethiopian Petroleum

ሻይኒ ዴይ ሶሻል ሰርቪስስ ኦርጋናይዜሽን እ.አ.አ. የ2025 ዓ/ም በጀት ዓመት ሂሳብ የወጪ ደጋፊ ሠነዶችን ህጋዊ በሆነ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሻይኒ ዴይ ሶሻል ሰርቪስስ ኦርጋናይዜሽን መንግስታዊ ያልሆነ የበጎ አድራጎት ድርጅት በ1998 ዓ/ም የተመሰረተ ሲሆን

Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Luugoo. Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii R/Himattuun Aadde Shitaayyee Ittanaafi R/Himatamaan Obbo Geetachoo Goodanaa jidduu falmii jiru ilaalchisee mana jireenyaa Magaalaa

The Ministry of Finance (MoF) Invites Sealed Bids for the Civil Works Construction, Supply, Installation, and Commissioning of Electromechanical Equipment (solar Pumps) at 28 Sites in Amhara, Afar, Oromia, and Benishangul-Gumuz Regions.

Mana Murtii Aanaa Barraak Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii M/A/Mirgaa Aadde Fireewoot Silaashii fa’aa N-4 fi Murtii Abbaa Idaa Yawarquhaa Walee jidduu falmii jiru

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ሂሩት አበበ አጥላው እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ፀሀይ ዘለቀ መካከል ስላለው

የቦታው ስፋት 90 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Feb 27, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ኤልያስ ሴባ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ እታገኝ እሸቴ መካከል ስላለው

Ministry of Defense: Procurement of Stationary Materials

Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5ec7c04f-bfd3-49c6-a3b7-dec3c8750988/open Invitation to Bid

የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የሰላምና ፀጥታ ቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ የጽህፈት መሳሪያ እና የጽዳት እቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀ/ የተቋሙ ስም፡- ደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ሰላምና ፀጥታ ቢሮ ለ/ አድራሻ ፡- ወላይታ