Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau Invites National Consulting Firms to Submit Proposals for Detailed Engineering Design, Environmental Impact Assessment, Tender Document Preparation, Construction Supervision, and Contract Administration for Trial Bridges and Special Structures in Sedal and Aburhamo Woredas.

Addis Zemen(Mar 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ፍቅርተ ማሞ እና የፍ/ባለዕዳ ሃምሳ አለቃ አቦነሽ ማሞ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/96994 በ30/6/2015

በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Mar 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ወ/ሮ እመቤት ጁፋራ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተስፋዬ ጁፋራ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.151270 በቀን 18/3/2007 ዓ.ም እና

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Mar 02, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 12-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ መገናኛ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና ሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The South Ethiopia Region Water and Energy Bureau Invites Sealed Quotations for the Supply, Installation, Testing, and Commissioning of GI and HDPE Pipes & Fittings for the Anckober Rural Water Supply Expansion Project in Gamo Zone, Mirab Abaya Woreda.

Godina Kibba Lixaa Shawaatti Kolleejjii BLTO Ammayyaa Gindoo Bara Baajata 2018 Caalbasii Bittaa Meeshaa Barreessa, Bittaa Meeshaa Qulqullina,Bittaa Meesha Dhaabbii Fi Meeshaalee Ijaarsa Caalbasii Ifaa Biyyaa Keessa Waliin_dorgomsise Bitu Barbaada.

የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ልማትና ትራንስፖርት ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውል Heavy Duty Scanner በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ልማትና ትራንስፖርት ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኝ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026)  የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 25/2010 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኝ መ ጣቢያዎች

Mootummaan Naannoo Oromiyaatti Waajjirrii Daandiiwaanii Fi Loojistiksii Godinaa Shawaa Kaabaa Piroojektii Ijaarsa Riiqaalee Aanaa Lamaa Fi Ijaarsa Daandii Aanaa Tokko Kessatti Hojjechisuu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Beeksisa Waamicha Caalbaasii Ifaa Mootummaan Naannoo Oromiyaatti Waajjirrii Daandiiwaanii fi Loojistiksii Godinaa Shawaa Kaabaa Piroojektii Ijaarsa

በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንፃዎች ግንባት ፕሮጀክት ጽህፈት ቤት የጨረታ ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen(Feb 27, 2026)   የጨረታ ማስታወቂያ እንዲራዘምልን ስለማሳወቅ በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንፃዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት አስገንቢነት

በኮልፌ 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የደንብ ልብስ፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች እና የፅዳት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኮልፌ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ጨረታ ማስታወቂያ 003/2018ዓ.ም ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ

Biiroon Kominikeeshin Oromiyaa Baajata Bara 2018tiin Tajaajila Biirootif Kan Oolu Gommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaatiin Wal-dogomsiifnee Bituu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii Bittaa Gommaa Konkolaataa Marsaa 2ffaa Bara 2018 Biiroon Kominikeeshin Oromiyaa Baajata Bara 2018tiin Tajaajila Biirootif

የሀዋሳ ከተማ አስፋይ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ ግዥ ለመፈጸም በዘርፉ ህጋው ፈቃድ ካላቸው አቅራቢ መካከል በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል