Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald(Mar 04, 2026) Invitation to Re-bid National Competitive Bid/NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute /ATI/ IFB Title: Pullets & Day old chicken IFB
The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply of 60,000 Pullets (Lot I) and 22,500 Day Old Chickens (Lot II).
Government(Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3f9f08da-54cd-4649-b9e4-e62c93f9ec2c/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0241-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC/SBO/NCB/NCS/27/2018/2025/BID Procurement Information Procurement Type: Bidding
Ethiopian Customs Commission: የሆቴል አገልግሎት ግዥ (የሰመራ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት)
Be’kur(Mar 02, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን ማሻሻል
የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን ማሻሻል አስፈላጊ ሆኖ በመገኘቱ የተሻሻለው ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የተለያዩ የውሃ ቆጣሪዎች፣ የአፈር ቁፋሮ አገልግሎት ሰራ እንዲሁም የተለያየ መጠን ያላቸው ሰመር ሰብል ፓምፕ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government(Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bf2b9fd2-6a23-495c-9057-0627cca4c1a9/open Reference Number: ECC-NCB-G-0429-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-G-008-2018-BID Procurement Information Procurement Type: Bidding
Ethiopian Customs Commission:የተሸከርካሪ ግዥ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Revenue: Lot 08 Procurement of Stationary (1) Hawassa 2018
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bccf5776-8cbc-4bca-9497-89ed258c92e5/open
ጉለሌ የዕፅዋት ማዕከል የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የዕቃ አገልግሎት ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2018 የሎት ዓይነት ሎት-1 የፅህፈት መሳሪያና ተዛማጅ እቃዎች ሎት-2. የፅዳትና
የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ግብርና ቢሮ የዝርያ ማሻሻያ ፈሳሽ ናይትሮጅን ኮንቴይነሮች፣ የፈሳሽ ናይትሮጅን ማሽን ጥገና መለዋወጫ ቁሳቁሶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የዝርያ ማሻሻያ ቁሳቁሶችና ፈሳሽ ናይትሮጅን ኮንቴይነሮች፣ የፈሳሽ ናይትሮጅን ማሽን ጥገና መለዋወጫ ቁሳቁሶች ለመግዛት የወጣ
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሙያ ብቃት ማረጋገጫ ኤጀንሲ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ አላቂ የፅህፈት መሳሪያዎችን እና ቋሚ የቢሮ ዕቃዎችን፣ የደህንነት ካሜራ፣ የጨርቃ ጨርቅ እና የለሊት አልባሳት፣ ነባሩን የቢሮ ታፔላ ዕድሳት ለሁለተኛ ገዜ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሙያ ብቃት ማረጋገጫ ኤጀንሲ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት ቁርጥራጭ አልሙኒየም እና ቁርጥራጭ ብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁርጥራጭ አልሙኒየም እና ቁርጥራጭ ብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም ከላይ
ለቱ የገንዘብ ቁጠባና ብድር ኃ/የተ/የህ/ሥ/ ማህበር የወሰዱትን ብድር ባለመክፈላቸው ተቋሙ በመያዣነት ወይም በዋስትናነት የተያዘ ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሰው ተበዳሪ ከለቱ የገንዘብ ቁጠባና ብድር ኃ/የተ/የህ/ሥ/ ማህበር የወሰዱትን ብድር ባለመክፈላቸው
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ለሰጠዉ ብድር አመላለስ በመያዣነት የያዘዉን የመያዣ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በዝግ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የመጀመሪያ የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ስምና አድራሻቸዉ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የተዘረዘሩት ተበዳሪዎች
Waajjira Daandii Fi Loojistikii Aanaa Adaabbaa.bara a Baajataa 2018 A.L.I. Keessatti Ijaarsa Daandii Ossee-Gaamaa Caalbasii Ifaa Baasee Dorgomsiisuun Ijaarsiisu Barbaada
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 1ffaa Godina Arsii Lixaatti Waajjirri Daandii fi loojistiksii Aanaa Adaabbaa bara a baajataa
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የፅዳት ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1adec32d-bb28-49cc-8d3e-068b829a4235/open Lot Information