Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/022/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ
ቡና ባንክ አ.ማ የተለያዩ ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION TO RE-BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING BID REFERENCE No. WB/SCM/009/26 Wegagen Bank S.C invites Sealed Bids from Eligible bidders for the purchase of Supply, Installation Testing and
Wegagen Bank S.C Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Purchase of Supply, Installation Testing and Commissioning Fixed Asset Tag Printer
Be’kur(Mar 02, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት ተቋሙ አነስተኛ የፋይናነስ ስራ አዋጅ ቁጥር 626/2001 እና
ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአዲስ ከተማ ክ/ከተማ በወረዳ 03/ት/ፅ/ቤት የፈለገህይወት የቅ/አ/ናመካከ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም ለመማር ማስተማሩ የሚውሉ ልዩ ልዩ አስፈላጊ የሚሆኑ ማቴሪያሎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 002 በአዲስ ከተማ ክ/ከተማ በወረዳ 03/ት/ፅ/ቤት የፈለገህይወት የቅ/አ/ናመካከ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ምለመማር ማስተማሩ
Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu Bara Baajataa 2019’f Waajjira Bulchinsa Aanaa Jalduutiif Meeshaalee Elektirooniksii Garaagaraa Hojii Instaaleeshinii Fi Tajaajila Wiirtuu Iddoo Tokkoo (ME- SOB) Caalbaasii Ifaan Waldorgomsiisee Bituu Barbaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Marsaa 1ffaa Lakk.001/2019 Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu bara baajataa
Godina Shawaa Lixaatti Waajirri Maallaqaa Aanaa Daannoo Hojii Seektaroota Aanaa Keenyaa Bara 2019 Tiif Kan Oolu Meeshaalee Adadaa Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk.01/2019 Godina Shawaa Lixaatti Waajirri Maallaqaa Aanaa Daannoo Hojii seektaroota Aanaa keenyaa
በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ ወረዳ 11 አጃምባ የመ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ ወረዳ 11 አጃምባ የመ/ደ/ት/ቤት በ2019ዓ.ም የስራ ዘመን የተለያዩ
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት፡ የትምህርት ቁሳቁስ ግዥን ይመለከታል
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ef5de698-6e74-49fe-ad73-26c0c77ac789/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3a6f4a90-435a-4f17-b3eb-ec25f2fc6ab3/open Lot Information
Wolkite University፡ Procurement of Furniture
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5155ba24-c8d7-41ca-95c8-4ed22bc7773d/open Lot Information
Wolkite University፡ Procurement of Furniture
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f0a36622-2f6d-4fc0-8cbf-7b212f687a21/open Lot Information
Ministry of Agriculture፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/812e201d-332e-4170-a3eb-c6f3ec49a784/open Lot Information