Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen(Mar 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ፋንታሁን ገ/ሚካኤል እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ሀረጓ ቦጋለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/132503 30/07/2016 ዓ/ም
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Reporter(Mar 01, 2026) Re-Invitation to BID for Procurement of School Information Management System (SIMS) Cordova Academy Share Company hereby invites all eligible, competent, and authorized IT or related firms to
Cordova Academy Share Company Hereby Invites All Eligible, Competent, and Authorized IT or Related Firms to Submit Sealed Bids for the Supply, Installation, Customization, Training, Maintenance, and Updating of a School Information Management System (SIMS)
Reporter(Mar 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /እማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሰንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) ለባንኮች በተሰጠው ስልጣን መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት
አቢሲንያ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government(Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9c6c7f45-1956-42e1-8145-b0d1ab3aef1c/open Reference Number: MoR-NCB-G-0255-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: mor/ncb/nc/2018 Procurement Information Procurement Type: Bidding
Ministry of Revenue Procurement of የተፈጥሮ አበባ ግዥ (Hade Office) 03
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Office Equipment
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7c617cb9-0cbf-45db-8a7e-03047f4dc1ec/open Lot Information
Bahir Dar University: Procurement of Stationary Materials
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/602a9486-2607-4ca9-89f3-34af40daedb2/open Lot Information
Ministry of Revenue: Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fa89b7a9-7993-405d-bff0-1b35ee38902a/open Lot Information
Bahir Dar University: Procurement of Medical Supplies
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/774fd9f3-649a-4c16-ae0a-dc1ea1ae3243/open Lot Information
Bahir Dar University: Procurement of Medical Supplies
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2fc5dc4d-5706-4958-aac8-3781c5daa751/open Lot Information
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሆሮ ጉዱሩ ወለጋ ዞን የጉዱሩ ወረዳ ገ/ቤት የተለያዩ የጽህፈት መሳሪያዎችን፣ አላቂ የቢሮ እቃዎችን፣ ቋሚ እቃዎችን፣ የሆስፒታል መሳሪያዎችን፣ የጎማና ከለመነዳሪ፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን እና የደምብ ልብሶችን፣ ግንባታ አቃዎችን፣ የቴክኒከና ሙያ የስልጠና መሳሪያዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሆሮ ጉዱሩ ወለጋ ዞን የጉዱሩ ወረዳ ገ/ቤት የተለያዩ የጽህፈት
በሃገር መከላከያ ሚኒስትር በሜናይዝድ ዕዝ ጠቅላይ መምሪያ የፅህፈት መሳሪያ ዕቃዎች ግዥ፣ ለስልጠና አገልግሎት የሚውል ዕቃዎች ግዥ፣ የፅዳት ዕቃዎች ግዥ እና የተሽከርካሪ መለዋወጫ እቃዎችና አላቂ መለዋወጫ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር A-01/2019 በሃገር መከላከያ ሚኒስትር በሜናይዝድ ዕዝ ጠቅላይ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት ለስራ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት
በደቡብ ኢት/ያ ከልል የወላይታ ሶዶ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ ለተለያዩ ፕሮግራሞች የሚሆን ነጭ ሼራ ድንኳን ከነስቴጅ እና ፕላስቲክ ወንበሮች ኪራይ፣ የመድረክ መሪ ከነሙሉ ሳውንድ ስይስተም እና የእንስሳት ዲቃላ ቁሳቁሶች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢት/ያ ከልል የወላይታ ሶዶ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ ለ2019