Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/022/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ
ቡና ባንክ አ.ማ የተለያዩ ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION TO RE-BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING BID REFERENCE No. WB/SCM/009/26 Wegagen Bank S.C invites Sealed Bids from Eligible bidders for the purchase of Supply, Installation Testing and
Wegagen Bank S.C Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Purchase of Supply, Installation Testing and Commissioning Fixed Asset Tag Printer
Be’kur(Mar 02, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት ተቋሙ አነስተኛ የፋይናነስ ስራ አዋጅ ቁጥር 626/2001 እና
ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቦታው ስፋት 84 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ስምኦን ተክሌ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ዘመደ ወ/ስላሴ መካከል ስላለው የፍርድ
በለሚ ኩራ ክ/ከተማ ወረዳ 06 አራብሳ ሣይት 5 ጥላ የጋራ ሕንፃ ቤት ባለቤቶች ህ/ሥ/ ማህበር የኮንደሚኒየም የአጥር ሥራ የእጅ ዋጋ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት በዘርፉ ብቃትና ሕጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች በዚህ ጨረታ ይጋብዛል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ ጥ/ የጋ/መ/መ/001/18 በለሚ ኩራ ክ/ከተማ ወረዳ 06 አራብሳ ሣይት 5 ጥላ የጋራ
በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 06 በምስራቅ በር ቁ.2 የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያየግዢ ጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 06 በምስራቅ
Addis Ababa Science and Technology University: Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/813cbaf8-90a5-41f2-90ba-a3566131ad36/open
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Paracetamol Infusion
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ecc169e1-4775-4d65-bf7a-5a793ce4a9d5/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurements of Rubik Cube 3by3
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/60874943-f6fb-4d30-be44-3ec090f99c01/open Lot Information
አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ፡ ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚዉል ኮንስትራክሽን ዕቃ///09/// ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0cd3770d-4dd7-4546-b0c6-ff1727cf50f6/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/21341ee5-eceb-4b02-b171-e5901a3d9d36/open Lot Information
አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ፡ ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚዉል ቆርቆሮ ና ምስማር /10/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2c00622b-595d-48c3-898a-1283e0a14121/open Lot Information