Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter(Mar 01, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ከዚህ በታች ስማቸው ለተገለጻው ተበዳሪ ያበደረውን የብድር ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ተሽከርካሪ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር – 020/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሠረት በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ
ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) Fortune(Mar 01, 2026) INVITATION TO BID (ITB) NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER AB-028/2025/26. 1. Awash Bank Invites sealed bids from interested and qualified bidders for
Awash Bank Invites Contractors for Various Works Across Multiple Lots: Lot 1 (Mechanical Work), Lot 2 (Epoxy Work – Re-bid), Lot 3 (Sector Work), and Lot 4 (Aluminum Partition Work).
Addis Zemen(Mar 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፈዲላ ጀማል እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሬድዋን ላሉ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/124219 ሰኔ 27
የቦታው ስፋት 65 ካ.ሜ የሆነ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Transport and Logistics: Procurement of Construction Materials
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/11e73624-3360-422f-b236-ceab6b90d3dc/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4fc70c32-6489-40b4-b1d9-80b721a2ccb8/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/250f42f6-7fbf-4348-9dbd-4ea9cdfad94b/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0d2393a0-cc34-4cbc-92c4-52a420cc6d2a/open Lot Information
ጀብዱ ሞተርስ አ.ማ. በ2018 ዓ.ም ለድርጅቱ ስራ የሚውል Double Cabin Pickup Car 2025/26 ግዢ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የመኪና ግዢ ለመፈፀም የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ጀብዱ ሞተርስ አ.ማ በ2018 ዓ.ም ለድርጅቱ ስራ
Humedica E.V Ethiopia is Seeking Qualified Suppliers for a One-year Agreement to Provide Food and Non-food Items for 500 School Children at Fana Primary School in Bishoftu Town.
Ethiopian Herald (Jul 21, 2026) Tender Announcement for the Supply ofFood and Non-Food Items humedica e.V Ethiopia is a humanitarian
በጉምሩክ ኮሚሽን የኮምቦልቻ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተለያየ ጊዜ ውርስ የተደረጉ ዕቃዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር -02/2019 ዓ.ም. በጉምሩክ ኮሚሽን የኮምቦልቻ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተለያየ ጊዜ ውርስ የተደረጉ
የቦታ ስፋት በካርታ 72 ካ/ሜ የቤቱ ስፋት 215.2 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አብይ ማስረሻ ኮንስትራክሽን ማሽነሪ ኪራይ እና የፍ/ባለዕዳ ወልደየስ ኮንስትራክሽን ስራ ባለቤት
የቦታው ስፋት 268 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ገነት ደጀኔ እና የፍ/ባለዕዳ ሲሳይ ታገለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም