Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቀጥር 04/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የእርማት ማስታወቂያ የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር እሑድ ሐምሌ 19,2018 በወጣው የጋዜጣው እትም ለመጀመሪያና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ በጋዜጣው ቅጽ 31 ቁጥር 2738 በክፍል
የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር ሐምሌ 19/2018 በአቶ በሃይሉ ደምሴ ተድላ ስም ያወጣውን ጨረታ ማስታወቂያ ላይ የጨረታ መነሻ ዋጋ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በአዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ G+3 ቤት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref No. NIB/79/2025/26(Re-Bid) Nib International Bank would like to invite sealed bids from eligible and experienced bidders
Nib International Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible and Experienced Bidders for the Supply of Heavy-duty Foldable Canopy Tent
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Amhara Bank S.C. Invites Eligible Bidders for the Supply of Heavy Duty Note Counting Machines, Medium Note Counting Machines, and Multi-Currency Detecting Machines.
Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to Local Competitive Bid (LCB) Bid Reference No ABa/PFMD/LCB/027/ 2026 (1) The bank invites all
Addis Bank S.C. Invites Eligible Bidders for the Supply of IT Materials (Lot I) and Electric Vehicles (Lot II).
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO BID Bid No. AdB/OT/040/2026 Dated August 9, 2026 Addis Bank S.C. invites all interested
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የንብረቶች ሐራጅ ማስታወቂያ አውጥቷል
Reporter (Aug 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች ስሙ ለተገለጸው ተበዳሪ የበደረውን
Waajjira Maallaqaa G/Baalee Meeshaalee Adaadaa Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 1faa Bittaa Meeshaalee Godina Baaleetti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gaasaraa seektaroota Aanaatiifkan tajaajilan
Aanaan Akaakoo Mana Abbichuu Qabeenya Aanichaa Kan Ta’e,Baargamoo Zoonii Mana Abbichuu Iddoo Addaa Teeleefi Beeka Fardaa Jedhamee Waamamu Ballina Tilmaama Hek.10 Ol Ta’u, Caalbaasiidhaan Dorgomsiisee Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Gurgurtaa Baargamoo Aanaan Akaakoo Mana Abbichuu qabeenya Aanichaa kan ta’e,Baargamoo Zoonii Mana Abbichuu
Godina Wallagga Lixaatti Waajjirri Mallaqa A/Lataa Sibuu Meeshaalee Adaa Adaa Kireeffachuu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Godina Wallagga Lixaatti Waajjirri Mallaqa A/Lataa Sibuu meeshaalee armaan gaditti
Waldaan Qorannoo Oromoo Hojii Odiitii Bara Baajata 2018 Kan Waggaa Adooleessa 2017- Waxabajjii 2018 A.L.I Tti Jiruu, Odiitara Heyyama Qaama Seeraa Qabaniin, Muuxxannoo Fi Gahumsa Qabaniin Qoratamuuf, Tajaajila Odiitii Alaa (External Audit) Qorachiisuuf, Kanneen Dorgomuuf Gahuumsa Qaban Wal-dorgomsiisuun Hojjechiisuu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Odiitaraalee Heyyama Qaban Wal-dorgomsiisuun Odiitii Raawwachuuf. Waldaan Qorannoo Oromoo bu’uura Labsii Dhaabbilee Hawaasa
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና ያዛቸዉና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ