Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

የሄልቬታስ-አፕ ውሜን ሀዋሳ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በዳዬ ከተማ አስተዳደር 02 ቀበሌ እና በዳዬ ከተማ አስተዳደር ስቴድየም ቀበሌ የወጣት ሴቶችና ልጃገረዶችን ኑሮ ለማሻሻል የሚያገለግል የሼድ ስራ በተዘጋጀው ዲዛይን መሠረት ጥቃቅን እና አነስተኛ በብረታ ብረት እና እንጨት ሥራ ዘርፍ ብቻ ህጋዊ ፍቃድ ያላቸው ማህበራት መካከል ጨረታውን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያየ ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፋንታዬ ሳልሳይ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ሰይድ ካሳ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/171010 በሚያዝያ

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Reporter (Aug 02, 2026), Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0028/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም

ዳሸን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአብክመ ሰሜን ሸዋ ዞን የደብረሲና ከተማ አስተዳደር ገንዘብ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ግዥ/ንብ/አስ/001/2019 በአብክመ ሰሜን ሸዋ ዞን የደብረሲና ከተማ አስተዳደር ገንዘብ/ጽ/ቤት ለ2019 በጀት

Mega Printing Private Limited Company Invites Eligible Bidders for the Supply of Various Printing Materials, Including Wood-free Reel Paper (80gsm and 60gsm), Wood-free Paper (80gsm), Art Paper (250gsm), Hot Melt Glue, and CTP Plates of Various Sizes.

በአርሲ ዞን ሸነን ኮሉ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳዉ ለሚገኙ መስሪያ ቤቶች የፅፈት መሣሪያ፣ የፅዳት ዕቃ፣ የደንብ ልብስና ልብስ ስፌት፣ የህትመት ሥራ፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃ፣ የቢሮ ዕቃና የመኪና ጎማ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር አንድ አይሱዙ የጭነት መኪና መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የሀገር ውስጥ ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር አንድ አይሱዙ የጭነት መኪና መግዛት ይፈልጋል። ተጫራቾች

የቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የጨረታ ማረሚያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ማረሚያ የቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት የሚውሉ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ነሀሴ

በደ/ም/ኢ/ሕ/ መንግስት ሸካ ዞን ማሻ ከተማ ፋይናንስ ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የቢሮ ዉበትና ጽዳት እቃዎች፣ የተዘጋጁ ልብሶች፣ ሸሚዝ፣ ብትን ጨርቅ አቅርቦ በሰዎች ልክ ሰፍቶ ማቅረብ፣ የተለያዩ ቆዳ ጫማዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Amref Health Africa, Ethiopia Office Invites Bids from Eligible Firms for the Provision of Statutory Audit and Annual Financial Statements Audit Services.

2merkato.com (Aug 11, 2026) INVITATION TO BID TENDER NO. AMREF_ET/11/08/2026-019 PROVISION OF STATUTORY AUDIT AND ANNUAL FINANCIAL STATEMENTS AUDIT SERVICES FOR

Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala Naqamtee Piroojektii Ijaarsa Horsiisa Lukkuu (poultry Farm)lot 2 Godina Wallagaa Baha Magaala Ukkee Gandaa 01tti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaaga Guutan Caal Baasiif Marsaa 1ffaa Dhaaf Affeera.

Addis Zemen (Aug 11, 2026) WAAMICHA CAAL BAASII MARSAA 1ffaaLakkoofsa addaa Bittaa: NEK-MF-CW-01/2019 Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala naqamtee Piroojektii Ijaarsa horsiisa lukkuu

Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala Naqamtee Piroojektii Ijaarsa Horsiisa Lukkuu (poultry Farm) Lot 3 Godina Wallagaa Baha Magaala Ukkee Gandaa 01tti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaaga Guutan Caal Baasiif Marsaa Iffaa Dhaaf Affeera.

Addis Zemen (Aug 11, 2026) WAAMICHA CAAL BAASII MARSAA 1ffaaLakkoofsa addaa Bittaa: NEK-MF-CW-02/2019 Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala naqamtee Piroojektii Ijaarsa horsiisa