Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen(Mar 01, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አብዮት ታደሰ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ህጻን ቃሉ በላይነህ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.183566 በቀን 16/02/2016 ዓ.ም በዋለው

171.19 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት (2018-2020) ዓ.ም ለሦስት ተከታታይ ዓመታት በዓለም አቀፍ የፋይናንስ ሪፖርት አዘገጃጀትና አቀራረብ አይ ኤፍ አር ኤስ እና የሕጋዊነት (Compliance Audit) የሚያደርግ በኢትዮጵያ የሂሳብ አያያዝና በኦዲት ቦርድ ዕውቅና ያላቸውን የኦዲት ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ሂሳቡን ለማስመርመር ይፈልጋል

Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከተዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ በግንባታ ላይ የሚገኝ ህንፃ B+G+7 እና B+G+2 መጋዘን /store/ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter(Mar 01, 2026) Development Bank of Ethiopia Invitation for National Competitive Bid Bid Ref. No. DBE/NCB/G/10/2025/26 (Re-Bid) 1. Development Bank of Ethiopia invites interested bidders for the Procurement of Supply

Development Bank of Ethiopia Invites Bids for the Supply and Installation of 3 Pieces of Digital Signage Displays for its Head Office and Addis Ababa Districts (Northeast and Southwest).

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Food and Beverages

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a4d8241e-e899-4086-bf1f-e365f3b0a021/open

ብራና ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ የህትመት ጥሬ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ብራና ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ የህትመት ጥሬ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል።

Kombolcha Textile Share Company Invites All Eligible and Interested Bidders to Participate in the Tender for Purchase of Modify Starch.

The Reporter (Aug 29, 2026) 2nd BID InvitationRef. No. WVD-32/2017-oc Kombolcha Textile Share Company invites all eligible and interested bidders

የአድዋ ድል መታሰቢያ ለ2019 በጀት አመት የሚያስፈልጉትን የጥበቃ እና የገፀ-ምድር ስፍራዎች ማስዋብ አገልግሎቶች በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ፡– አ/ድ/መ/-002/2019 የአድዋ ድል መታሰቢያ ለ2019 በጀት አመት የሚያስፈልጉትን የጥበቃ

በደቡብ ኢት/ክ/መ/በጌዴኦ ዞን የቡሌ ከተማ አስተዳደር ቡሌ ማዘጋጃ ቤት የመንገድ መብራት ፖል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢት/ክ/መ/ በጌዴኦ ዞን የቡሌ ከተማ አስተዳደር ቡሌ ማዘጋጃ ቤት በቁጥር ቡ/ማ/1606/218/

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በእንስሳት እና አሣ ሀብት ልማት ቢሮ በከልል በጦርነት የተጐዱ አካባቢዎች የእንስሳት መሰረተ ልማቶችን መልሶ ማቋቋም ፕሮጀክት ለፕሮጀክቱ አገልግሎት የሚውል በ2018 ዓ.ም በሪስቶር ፕሮጀክት በጀት የሞተር ሳይክል እና የመኪና ጎማ በሀገር ውስጥ ገበያ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) Invites Reputable and Licensed Suppliers to Bid for the Construction of Women’s and Girls Friendly Safe Spaces in Kondal Woreda, West Wollega, Oromia Region.

Bulchiinsa Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Ejensiin Bittaa Fi Dhabamsiisa Qabeenya Mootummaa Sibiloota Cacaboo Gosa Addaa Addaa, Gommaa Gosa Addaa Addaa Qorqorroo Ciccitaa Gosa Addaa Addaa Fi Meeshalee Biiroo Keessaa Gosa Addaa Addaa Tajaajilaan Alaa Caal-baasii Ifaadhaan Dorgomsiisee Gurguruu Barbaada.

Godina Qellem Wallaggaatti Waajjirii Maallaqaa A/S/Canqaa Finfinnee Irraa KM 580 Fagaattee Kan Argamtu Bara Baajataa 2019tti Meeshaalee Dorgoomsiisee Dhiyeessisu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Qellem Wallaggaatti Waajjirii Maallaqaa A/S/Canqaa Finfinnee irraa KM 580 fagaattee kan