Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen(Mar 01, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የግዢ መለያ ቁጥር፡-ሲ/መ/ባ/110/2018 የሲዳማ መንገዶች ባለስልጣን በተለያዩ የመንገድ ግንባታ ፕሮጀከቶች ላይ ጠጠር የሚያመላልሱ ገልባጭ መኪኖች እስከነ ሎደሩ አቅራቢዎችን ከዚህ በታች
የሲዳማ መንገዶች ባለስልጣን በተለያዩ የመንገድ ግንባታ ፕሮጀከቶች ላይ ጠጠር የሚያመላልሱ ገልባጭ መኪኖች እስከነ ሎደሩ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር EB/EMAS/019/2018 የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ ከመንግስት በተመደበ ገንዘብ የአይናማ ተማሪዎችን መማሪያ እና ማስተማሪያ መጽሐፍ ለአይነስውራን ተማሪዎች መማሪያና ማስተማሪያ
የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ ከመንግስት በተመደበ ገንዘብ የአይናማ ተማሪዎችን መማሪያ እና ማስተማሪያ መጽሐፍ ለአይነስውራን ተማሪዎች መማሪያና ማስተማሪያ እንዲሆን የማስማማት (Adaptaion)፣ ወደ ብሬል የመቀየር፣ የማሳተም እና አጓጉዞ በክልሉ በሚገኙ አምስት የከዘና ማዕከላት የማስረክብ ሥራ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) RE-INVITATION TO BIDDERSTENDER NO: RFQ ESLSE/KLT/NEG/2025/03329 Ethiopian Shipping and Logistics. Kality Trucking Branch Office, invites interested and eligible bidders for the purchase of Spare Parts (Brackets
Ethiopian Shipping and Logistics, Kality Trucking Branch Office, Invites Bids for the Purchase of Spare Parts (Brackets and Rubber Pad Assembly/Leaf Spring Pad) for SITRAK Vehicles.
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/21707472-81fe-444b-a11c-e5e354f3585b/open Invitation to Bid “Procurement of Uniforms” Procurement Reference No: LDI-NCB-G-0082-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement Method: Open
Livestock Development Institute: Procurement of Uniforms
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Transport and Logistics: Procurement of Construction Materials
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/11e73624-3360-422f-b236-ceab6b90d3dc/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4fc70c32-6489-40b4-b1d9-80b721a2ccb8/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/250f42f6-7fbf-4348-9dbd-4ea9cdfad94b/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0d2393a0-cc34-4cbc-92c4-52a420cc6d2a/open Lot Information
ጀብዱ ሞተርስ አ.ማ. በ2018 ዓ.ም ለድርጅቱ ስራ የሚውል Double Cabin Pickup Car 2025/26 ግዢ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የመኪና ግዢ ለመፈፀም የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ጀብዱ ሞተርስ አ.ማ በ2018 ዓ.ም ለድርጅቱ ስራ
Humedica E.V Ethiopia is Seeking Qualified Suppliers for a One-year Agreement to Provide Food and Non-food Items for 500 School Children at Fana Primary School in Bishoftu Town.
Ethiopian Herald (Jul 21, 2026) Tender Announcement for the Supply ofFood and Non-Food Items humedica e.V Ethiopia is a humanitarian
በጉምሩክ ኮሚሽን የኮምቦልቻ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተለያየ ጊዜ ውርስ የተደረጉ ዕቃዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር -02/2019 ዓ.ም. በጉምሩክ ኮሚሽን የኮምቦልቻ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተለያየ ጊዜ ውርስ የተደረጉ
የቦታ ስፋት በካርታ 72 ካ/ሜ የቤቱ ስፋት 215.2 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አብይ ማስረሻ ኮንስትራክሽን ማሽነሪ ኪራይ እና የፍ/ባለዕዳ ወልደየስ ኮንስትራክሽን ስራ ባለቤት
የቦታው ስፋት 268 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ገነት ደጀኔ እና የፍ/ባለዕዳ ሲሳይ ታገለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም