Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 05, 2026) ድጋሚ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት እዮብ ገብሬ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ፋንታሁን ገብሬ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.112814 በ21/4/2017 ዓ.ም በዋለው ችሎት በሰጠው

የቦታው ስፋት 123.50 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/cfade185-baa9-4dca-9eed-1479dcbfe070/open Reference Number: ASU-NCB-G-0018-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ASU-NCB-G-001-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

አሶሳ ዩኒቨርሲቲ: በድጋሚ ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የፈርኒቸር ዕቃዎች ግዥ ለተማሪዎች አገልግሎት የሚውል

Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8cac719e-33e1-40e5-9ba9-0eb95649f0f4/open Lot Information Procurement Reference Number: EAES-NCB-G-0020-2018-PUR Object of Procurement: ለ ሶስተኛ ጊዜ

Educational Assessment and Examinations Service:ለ ሶስተኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ የሞዴል2016 V8 ተሸከርካሪ መኪና መለዋወጫ ዕቃዎች ከእነጅ ዋጋው (ከነመገጣጠሚያው)

Addis Zemen(Feb 28, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የመንቆረር ኮንስትራክሽን ድርጅት በደብረማርቆስ ከተማ አስተዳደር የሚገኝ መንግስታዊ የሆነ የልማት ድርጅት ሲሆን ለክሬሽር ፕላንት ጠጠር ግብእት አቅርቦትና ፍንዳታ ስራ በግልጽ

የመንቆረር ኮንስትራክሽን ድርጅት በደብረማርቆስ ከተማ አስተዳደር የሚገኝ መንግስታዊ የሆነ የልማት ድርጅት ሲሆን ለክሬሽር ፕላንት ጠጠር ግብእት አቅርቦትና ፍንዳታ ስራ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ

የቦታ ስፋት 78.59 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 25, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ትዕግስት ጣሰው እና የፍ/ባለዕዳ ስመኝ አሰፋ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

ጥላ ኤች.አይቪ በደማቸው ያለ ሴቶች ማህበር ከዚህ በፊት ይገለገልባቸው የነበሩ መኪና፤ ሞተር ሳይክል፤ የተለያዩ የቢሮ መገልገያ ዕቃዎች እና ያገለገሉ ኮምቲውተር ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አዉዳድሮ ለተጫራቾች መሸጥ ይፈልጋል

ድጋሚ የወጣ ያገለገለ የ3L ሚኒባስ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 25, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አሚጎስ ብድርና ቁጠባ ህ/ሥራ/ማ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ መብራቱ በላይ

Oromia Construction Corporation (OCC) is Inviting Eligible Bidders for the Purchase of Different Types of Fittings for the Yabello Town Water Supply Project (Lot-1).

Addis Zemen (Jul 25, 2026) INVITATION FOR BID Bid TENDER Ref. No. NCB/OCC-029/2026. Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to

The Clinton Health Access Initiative (CHAI) Ethiopia, in Partnership with the Ministry of Health and the Korean Organization for International Health (KOFIH), Invites Bids for the Supply and Delivery of ICT Equipment and Cabinet Organizers.

Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union Invites Eligible and Qualified Consultancy Firms (Grade 4 and Above) to Submit Bids for the Design of a Coffee Processing Warehouse and its Facilities Located in the Boran Dejen Area of Dire Dawa City Administration.

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በለሚ ኩራ ክ/ከተማ የወረዳ 13 ራዕይ ጤና ጣቢያ በ2019 ዓ.ም 1ኛ ዙር ግልፅ ጨረታ የተለያዩ መድሀኒቶች እና አላቂ የህክምና ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፤ ቋሚ እቃዎች፣ አላቂ የቢሮ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የተለያዩ ህትመቶች እና የጥገና እቃዎችን አወዳድሮ መግዛት/ማሰራት ይፈልጋል

በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ስር የሚገኘው የወረዳ 11 ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎችና ስራዎች በ1ኛ ዙር ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ስር የሚገኘው የወረዳ 11 ጤና ጣቢያ የሚከተሉትን እቃዎችና ስራዎች በ1ኛ ዙር ን/ሰ/ወ11/001/2019