Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2742ff09-2afa-41b7-81a0-8362f7513458/open Invitation to Bid Procurement oF Office Furniture Procurement Reference No: OPPPDA-NCB-G-0016-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Oromia Public Procurement and Property Disposal Agency: Procurement oF Office Furniture
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c28773c6-12ad-4629-98b5-c44b1af06f96/open Invitation to Bid “Procurement of Research and Studies Consultancy Services” Procurement Reference
Oromia Education Bureau: Procurement of Research and Studies Consultancy Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን ግንባታ ማማከር ድርጅት ከግንባታ የተረፉ ቁርጥራጭ የብላክ ቴንትድ ላስትራ መስታወት፣ በገላን ጉራ የመኖሪያ ቤት ግንባታ የሚገኝ የአጠና እንጨት ባሉበት ሁኔታ እንዲሁም በድርጅቱ ዋና መስሪያ ቤት ውስጥ የሚገኝ ያገለገለ የፕላስቲክ የታሸገ ማጣበቂያ ኮላ እና ልዩ ልዩ ህትመት ሰነዶች መልሶ ለሚጠቀሙ (Re-cycle) ድርጅቶች አወዳድሮ በግልፅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን ግንባታ ማማከር ድርጅት አያት አደባባይ በሚገኘው የለሚ
የደሴ ዙሪያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለደሴ ዙሪያ ወረዳ ሴክተር መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚውል የቢሮ ግንባታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደሴ ዙሪያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለደሴ ዙሪያ ወረዳ ሴክተር መስሪያ ቤቶች አገልግሎት
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 13 የቦሌ ህብረተሰብ ቅድመ 1ኛ፣ 1ኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) አንደኛ ዙር ግልፅ ጨረታ የእቃ ግዢ ማስታወቂያ የግዢ ጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ
ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ የጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና /ጋራዥ/ አገልግሎት ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል
Buluko Textile S.C. Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of Various Police Uniforms and Accessories, Including Bomber Jackets, Poncho Raincoats, Sleeping Bags, Overcoats, Bonnets/berets, Ground Uniforms, and Various Types of Belts.
Addis Zemen (Sep 01, 2026) Invitation to Bids(National Competitive Bidding)IFB Title: Procurement of Police UniformsProcurement Reference Number: BTSC/NCB/G/01/2019 1. Buluko
የዋቸሞ ዩኒቨርሲቲ በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል ዕቃዎችን በብሔረዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የዋቸሞ ዩኒቨርሲቲ በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል ህጋዊ የንግድ ፍቃድ ካላቸው
የቦታ ስፋት 256 ካ.ሜ. የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለበት ሸብሬ ረጋሳ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ከቤ ረጋሳ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
በኢትዮ ኢንጅነሪንግ ግሩፕ አዳማ የግብርና ማሽነሪ ማምረቻ ኢንዱስትሪ ለተለያዩ ለቢሮ እና ለምርት ስራ አገልግሎቶች የሚውሉ የ2019 በጀት ግዥዎችን ማከናወን ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ጨ.ሰ.ቁ፡- NGB‐ AAMMI-001/2019 በኢትዮ ኢንጅነሪንግ ግሩፕ አዳማ የግብርና ማሽነሪ ማምረቻ ኢንዱስትሪ ለ2019
በጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 4 የጥብብ በቀጨኔ ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር፡-01/2019 በጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 4 የጥብብ በቀጨኔ ጤና ጣቢያ በ2019