Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2742ff09-2afa-41b7-81a0-8362f7513458/open Invitation to Bid Procurement oF Office Furniture Procurement Reference No: OPPPDA-NCB-G-0016-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Oromia Public Procurement and Property Disposal Agency: Procurement oF Office Furniture
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c28773c6-12ad-4629-98b5-c44b1af06f96/open Invitation to Bid “Procurement of Research and Studies Consultancy Services” Procurement Reference
Oromia Education Bureau: Procurement of Research and Studies Consultancy Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
University of Gondar: Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/10151f09-cb1b-4113-8c92-af589fd2658d/open Invitation to
የመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር ለድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል ህንጻ ለ 3 አመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የቢሮ ኪራይ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር ለድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ኢንዱስትሪ ልማት ቢሮ የተለያዩ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 002/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተደደር ኢንዱስትሪ ልማት ቢሮ በ208 በጀት ዓመት ለቢሮው የሚያስፈልጉ
በሲዳማ/ብ/ክ/መ/ጠቅላይ ፍርድ ቤት ስር የሀዋሳ ከተማ ከፍተኛ ፍ/ቤት የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አውጥቷል
Yedebub Nigat (Mar 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ አቶ ዘረሁን ደምሴ እና በአፈ/ተከሳሽ አቶ የኑስ ከድር ሲራጅ መካከል ስላለው
የቤቱ ስፋት 47.15 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ /ባለመብት ረዴኤት ግደይ ገ/ህይወት እና የፍ ባለዕዳ እነ መሰረት አበበ ቢቂላ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. የጨረታ መነሻ ዋጋ ላይ የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ማስተካከያ የካቲት 17 ቀን 2018 ገጽ 24 ላይ በወጣው የዳሸን ባንከ የሐራጅ ማስታወቂያ (ለመጀመሪያ ጊዜ
Afar Pastoralist Development Association (APDA) Invites Bids for the Supply of Human Medicine for Rural Health Workers in the Afar Region.
The Reporter (Mar 07, 2026) BID INVITATION Afar Pastoralist Development Association (APDA) in cooperation with BARBARA MAY FOUNDATION-AUSTRALIA wants to
University of Gondar: የባትሪና ፊልተሮ ግዥ ለመኪና እና ለጀነሬተር /
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9876a2eb-995b-4303-8a60-0a29c200b09b/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of የተለያዩ መድሃኒቶች AFCSH
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c0c4a6ce-44cc-40e8-876d-33f0413ad908/open Lot Information