Re-Invitation Tenders in 2021
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethio Telecom is Inviting International Competitive Bids for the Procurement of Four Advanced IT Professional Training Programs: Advanced Cloud Engineer, Data-Driven Decision Making & Telecom Analytics, IoT Solutions (Advanced and Expert), and Swagger and the Open API Specification (Advanced and Expert).
Ethiopian Herald (Aug 25, 2026) Ethio telecom is inviting international competitive bids for the procurement of four advanced IT professional
የድላችን አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ለ2019 ዓ/ም የተለያዩ ዕቃዎች አወዳድሮ መግዛት እና ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የዕቃ ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ የድላችን አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ለ2019 ዓ/ም ለት/ቤቱ
የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 12 ጃ/አ/ገ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለአንደኛ ዙር ግዥ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን ግዢ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡ 001/2019 የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 12 ጃ/አ/ገ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለአንደኛ ዙር ግዥ
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ አስተዳደር የፉሪ ክ/ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 ዓ/ም በጀት ዓመት በክ/ከተማ አስተዳደር ለሚገኙት መንግስት መ/ቤቶችና ማዘጋጃ ቤት አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ አስተዳደር የፉሪ ክ/ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 ዓ/ም
የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እና ተያያዥ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 09/2019 የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እና ተያያዥ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ በጨረታው
Waajirrii Mallaqaa Aanaa Guchii Bara Hojii 2019’tti Tajaajilaa Waajjiraalee Mootummaatiif Kan Ooluu Mee- Shaawwaan Armaan Gadii Dorgomsiisee Bituu Barbaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksiisaa Caalbaasii Waajirrii Mallaqaa Aanaa Guchii bara hojii 2019’tti tajaajilaa Waajjiraalee Mootummaatiif kan ooluu mee-
Hibret Bank Would Like to Invite Interested & Eligible Venders to Bid for the Supply of the Promotional Items
Reporter (Aug 26, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/015/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders
Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Dubuluqiiti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Dubuluqi Bara Baajataa 2019 Tti Waajjiraalee Mootummaa Aanichaaf Kan Oolu Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Dhumaa-Dhaabbii Meeshaalee Elektirooniksii, Farnicheroota, Uffata Seeraa Hojjettoota Mootummaa, Doqdoqqeewwan Fi Goommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Mee- shaalee Bara 2019 Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Dubuluqiiti Waajjirri
ስፋቱ 85.49 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 26, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ፍሬህይወት ሀይሉ እና በፍ/ባለዕዳ ኢ/ር ፍጹም ብስራት መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም