Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2742ff09-2afa-41b7-81a0-8362f7513458/open Invitation to Bid Procurement oF Office Furniture Procurement Reference No: OPPPDA-NCB-G-0016-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Oromia Public Procurement and Property Disposal Agency: Procurement oF Office Furniture

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c28773c6-12ad-4629-98b5-c44b1af06f96/open Invitation to Bid “Procurement of Research and Studies Consultancy Services” Procurement Reference

Oromia Education Bureau: Procurement of Research and Studies Consultancy Services

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የመንግሥት ግዥና ንብረት ማስወገድ ኤጀንሲ የተለያዩ ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶች፤ የተለያዩ ጎማዎች፤ የተለያዩ ቁርጥራጭ ቆርቆሮዎች እና የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

የቦታ ስፋት 152 ካ.ሜ የሆነ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 24, 2026)  የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሄኖክ ንጋቱ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ብርቄ ወመድህን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

Tirunesh Beijing General Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 26, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b9facade-e07f-465b-9e15-0d4fdbfe1d4e/open Invitation to

Debremarkos University: Procurement of Food and Beverages

Government (Aug 26, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4bbdb05a-01cd-44c1-9cd2-7badfbee98d8/open Invitation to

በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን ምንጃር ሸንኮራ ወረዳ የአረርቲ ከተማ አስተዳደር ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ጽ/ቤት ቧንቧ እና የቧንቧ መገጣጠሚያ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የደቡብ ኢትዮጵያ ከልላዊ መንግስት ግብርና ቢሮ የተለያዩ አይነት የመኖ ዘር ግዥ ከትራንስፖርት ጋር ጫኝና አውራጅን ጨምሮ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 32/19 የደቡብ ኢትዮጵያ ከልላዊ መንግስት ግብርና ቢሮ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የቀረበውን የተለያያ

Debremarkos University: Procurement of Rent Service

Government (Aug 26, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/aaf4b9cb-a559-46ec-b081-492761ecd5c3/open Invitation to

በምስራቅ ሸዋ ዞን የጉምቢቹ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የደንብ ልብሶች፣ የጽህፈት መሳረያዎች እና አላቂና ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፤ የተለያዩ የመኪና እቃዎች እና ጎማዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፈርኒቸሮች ላይ በመስኩ የተሰማሩ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዢ ለመፈጸም ይፈልጋል

የተለያዩ የጽዳት ሳሙናዎችና ብስኩቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 24, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ተስፋይ ገብሩ እና የፍ/ባለዕዳ ኒው ኢንተርናሽናል ኃ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው