Re-Invitation Tenders in 2021
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Walabu Construction Invites Interested Contractors to Submit Proposals for a Subcontract for the Production of Stone Quarry Materials for Aggregate and Base Course for the Nedjo-Jarso-Begi-Yayo-BD Asphalt Road Project.
Ethiopian Herald (Sep 01, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WC-008/2026 1. Walabu Construction invites interested contractors to
የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ ለአ/ም ከ ማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት ጽ/ቤት በቤሬ እድግት በር ለመንግስት ቤቶች አንድ መፀዳጃ ቤት ግንባታ በደረጃ 8 እና ከዚያ በላይ በተደራጁ ማህበራት አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግንባታ ጨረታ ጥሪ የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ ለአ/ም ከ ማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት
በጉ/ክ/ከ/ወ/10 የሸጐሌ ጤና ጣቢያ የ2019 ዓ/ም የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ሸ/ጤ/ጣ/01/2019 በጉ/ክ/ከ/ወ/10 የሸጐሌ ጤና ጣቢያ የ2019 ዓ/ም 1ኛ ዙር ጨረታ በሎት ከፋፍሎ
Ethiopian Anti-Doping Authority: Procurement of Hotel Services, Addis Ababa
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5f378621-7ef2-48ad-b3cf-982f880e6bc2/open
The Oromia Agricultural Research Institute Invites Sealed Bids for the Construction, Renovation, and Maintenance of Research Infrastructure (G+1 Building) at the Bako Agricultural Mechanization/Engineering Research Center in Oromia.
Ethiopian Herald (Sep 01, 2026) INVITATION FOR BIDS (IFB)NATIONAL COMPETITIVE BID(NCB) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of
በድሬዳዋ ከተማ አስተዳዳር የፕሮጀክት ግንባታ ጽ/ቤት ሚኒባስ ተሽከርካሪዎችን ማቅረብ የሚችሉ የትራንስፖርት ማህበሮችን ወይም ግለሰብ ባለንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ድ/ዳ/አስ/የፕ/ግ/ጽ/ቤት/ግ/ጫ/0002/2019 በድሬዳዋ ከተማ አስተዳዳር የፕሮጀክት ግንባታ ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኙ የስራ ክፍሎች ለሠራተኞች
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የቦሌ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 13 ገርጂ ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ13
Wollo University፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f74d16c9-50ab-44a8-ac1a-e0752ac4bb3f/open
በአራዳ ክፍለ ከተማ የደጃ/በላይ ዘለቀ ቁ1 ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የእስቴሽነሪ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ ለትምህርት የሚያስፈልጉ ዕቃዎች፣ የቋሚ ዕቃ ለመግዛት፣ የጽዳትና ጥበቃ የደንብ ልብስና የመምህራን ጋውን ስፌት ለማሰፋት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 ዓ.ም በአራዳ ክፍለ ከተማ የደጃ /በላይ ዘለቀ ቁı ሁለተኛ