Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/21269a65-6bbf-4cb5-9a1f-4a760fe84f2e/open  Invitation to Bid “Procurement of Stationary Materials ” Procurement Reference No: EAES-NCB-G-0043-2018-BID-Open Procurement Category:

Educational Assessment and Examinations Service Procurement of Stationary Materials

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት በ05/07/2018 ዓ.ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/fe804bc4-24b5-4a75-b157-62e01adcb316/open Reference Number: JKU-NCB-G-0009-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: JKU-NCB-G-00012-2018 Procurement Information Procurement Type:

Jinka University: የእንስሳት መድሀኒትና መገልገያ መሳሪያዎች ግዥ-2018

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የገንዘብ ቢሮ በሰሜን ሸዋ ዞን የገንዘብ መምሪያ የመርሐቤቴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለመጀመሪያ ጊዜ የጽ/መሣሪያ እና (የመኪና እቃ በኮንትራት) በግልፅ ጨረታ አጫርቶ መግዛት ይፈልጋል

Ministry of Finance፡ Procurement of Spare Parts

Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7593462f-6472-478c-a69a-524af12bee42/open Lot Information

Waajjirri Maallaqaa Aanaa Mayyuu Muluqqee Bara Baajataa 2019tiif Bittaa Meeshaalee Barruu, Meeshaalee Dhumataa Biiroo, Meeshaalee Eleektirooniksii, Faarniicharaa, Meeshaalee Qulqulinaafi Gommaalee Konkolaataa Madda Baajata Idileefi Fandiilee Garagaraatiin Seektaroota Mootummaa Aanaarra Jiraniifi Gandoota Baadiyyaatiif Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsisee Bittaa Gaggeessuu Barbaada

National Tobacco Enterprises (Ethiopia) SC is Seeking Qualified and Legally Registered Service Providers for the Management of Non-Tobacco Materials (NTM), Which Includes the Handling of Provisioned Materials, Recyclable Solid Materials, and Chemical Disposal Materials.

የኢትዮጵያ ኢንጂነሪንግ ኮርፖሬሽን የማስተዋወቂያ ቁሳቁሶች ህትመት እና አቅርቦት በግልጽ ጨረታ በማእቀፍ ግዥ አወዳድሮ ለአንድ አመት ውል በመግባት የማስተዋወቂያ እቃ ከነ ህትመት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ግ.ጨ/ኢ.ኢ.ኮ/02/2019 የኢትዮጵያ ኢንጂነሪንግ ኮርፖሬሽን የማስተዋወቂያ ቁሳቁሶች ህትመት እና አቅርቦት በግልጽ

በቡኖ በደሌ ዞን የበደሌ ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ህጋዊ የሆኑና መስፈርት የሚያሟሉ ነጋዴዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በከተማዉ ዉስጥ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚዉሉ የተለያዩ የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የቢሮ ዉስጥ ፈርኒቸሮች፤ የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የዉሀ እቃዎች፤ የተለያዩ ሞተር ሳይክሎች እና ባጃጅ፤ የሠራተኞች ደንብ ልብስ እንዲሁም የተለያዩ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪ ጎማዎች መግዛት ይፈልጋል

የክርስቲያን ሚሽነሪ ፌሎውሺፕ ኢንተርናሽናል (CMF) ሲጠቀምባቸው የነበሩትን ሕንፃዎች ቪላ ቤቶች፣ አፓርትመቶች እና ተያያዥ ንብረቶችን በጥቅል ባሉበት ለሲቪል ማህበረሰብ ድርጅት (CSO) ብቻ በጨረታ አወዳድሮ ለማስተላለፍ (ለመሸጥ) ይፈልጋል

ፊንጫኣ ስኳር ፋብሪካ የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OT/17/2018 ፊንጫኣ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለጹትን የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎችን በግልጽ

ፀደይ ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የኃራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ.ማ አቶ ለማ ተፈራ ሶሪ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን