Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Amanuel Mental Specialized Hospital፡ Procurement of Kitchen Materials
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c2c0ecda-4c95-4986-89f1-9afaaeb3eaa6/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Spare Parts
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5681ee2b-3165-4e36-9f87-ede837353f30/open Lot Information
Prime Minister Office: Procurement of Stationery Materials
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f7a8b7e5-cd7c-44ba-afaa-045939538a70/open Lot Information
በኢሉ አባቦር ዞን ዶረኒ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት የመሶብ አገልግሎት ማዕከል ግንባታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢሉ አባቦር ዞን ዶረኒ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በዶረኒ ወረዳ ኤሌሞ
የኦሮሚያ ኮሙኒኬሽን ቢሮ ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ ለሚዲያ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየኦሮሚያ ኮሙኒኬሽን ቢሮ የተጫራቾች መመሪያ የኦሮሚያ ኮሙኒኬሽን ቢሮ ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ ለሚዲያ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች
የአክሲዮን የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ቴዲ አበበ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ዘመድኩን ዘውዴ መካከል ስላለው የፍርድ
The Amhara National Regional State Agriculture Bureau, Funded by the Green Climate Fund (GCF), Invites Eligible Bidders with Licenses in Water Well Drilling Construction and Well Development for the Rehabilitation, Development, and Pump Testing of Wells.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Invitation for Bids (IFB) ANRS Agriculture Bureau Green Climate Fund Budget/GCF/ Procurement Method: Open Competitive
The Somali Regional State, Kebri Daher Health Science College Invites Bids for Four Distinct Projects.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Invitation for Bid The Somali Regional State, kebri daher Health science College invites Bidders to
በየካ ክ/ከተማ የወረዳ 08 ጨፌ ጤና ጣቢያ የተለያዩ የሕክምና አላቂና ቋሚ እቃ፣ የፅሕፈት መሣሪያዎች፣ ቋሚና አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብስ እና ስፌት፣ የኅትመት ሥራዎች፣ ፈርኒቸር፣ የትራንስፖርት እና ጥገና የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ 1/19 በየካ ክ/ከተማ የወረዳ 08 ጨፌ ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት