Re-Invitation Tenders in 2021
Yedebub Nigat (Mar 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ አቶ ዘረሁን ደምሴ እና በአፈ/ተከሳሽ አቶ የኑስ ከድር ሲራጅ መካከል ስላለው የአፈፃፀም ክስ ክርክር ጉዳይ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር አ/ከተማ ክ/ከተማ ፍላደልፊያ
በሲዳማ/ብ/ክ/መ/ጠቅላይ ፍርድ ቤት ስር የሀዋሳ ከተማ ከፍተኛ ፍ/ቤት የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፌዴራል ማረሚያ ቤት ኮሚሽን በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በድጋሚ የወጣ የቆሻሻ ውሃ ፍሳሽ ማስወገጃ ፕሮጀክት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት አስፈልጓል፡፡ ተ/ቁ የዕቃው ዓይነት
የፌዴራል ማረሚያ ቤት ኮሚሽን በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በድጋሚ የወጣ የቆሻሻ ውሃ ፍሳሽ ማስወገጃ ፕሮጀክት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/7c7be537-c4c8-4be7-8196-14ee360b8b1e/open Invitation to Bid “Procurement of Electronics Equipment” Procurement Reference No: EFP-NCB-G-0139-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopian Federal Police: Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5004d792-d3cf-44e8-8071-05eb28281c50/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0336-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECCBDBO/NCB/S/2018/BID Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን: ባህር ዳር ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ተሽከርካሪ ጥገና አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቀለም አምባ ቅድመ አንደኛ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የደንብ ልብስ፣ የተለያዩ የፅሕፈት መሣሪያዎች እና ቋሚ ዕቃ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 003/2018 የቀለም አምባ ቅድመ አንደኛ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ከዚህ
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የጭነት እና ተሳቢ ተሽከርካሪ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ
Gift Real Estate PLC, in Partnership with the Addis Abeba Housing Development Corporation, Seeks Pre-qualification of Firms for Structural Concrete Works (Grade 1 Contractors) for High-rise Buildings (3B+G+21) and Specialized Finishing Works
Capital (Mar 08, 2026) Expression of Interest (EOI) for ConcreteWorks and Specialized Finishing. Gift Real Estate PLC, in partnership with
ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ዉሃ መስመር ዝርጋታ የሚያስፈልጉ እቃዎችን ኤች ዲፒ መገጣጠሚያዎች፣ ከ1ኛ-8ኛ ክፍል አገልገሎት የሚሰጡ በአዲሱ ስርዓተ ትምህርት መሰረት የተዘጋጁ ማጣቀሻ መጽሃፍት እና ዴስክ ቶፕ ኮምፒተሮች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ግዥ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ከቻይልድ ፈንድ ባገኘው የገንዘብ ድጋፍ
ብርሃን ኢንሹራንስ አ.ማ ከደንበኞች የካሣ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል የተጎዱ ተሽከርካሪዎች እንዲሁም የተለያዩ የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ (ፕላስቲክ ነክ የሆኑና ያልሆኑ ራዲያተር ኤሲ ኩለር ባትሪ፣ ቼርኬ፣ ጎማ፣ የተለያዩ ጋቢናዎች ወዘተ…) ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ብርሃን ኢንሹራንስ አ.ማ የካሣ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል የተጎዱ ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ (ፕላስቲክ
በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የፕላስትክ ፋብሪካ የቀጣይነት (REVITALIZATION OF PP BAG FACTORY) ጥናት እና የማማከር አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ማሰረት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የፕላስትክ ፋብሪካ የቀጣይነት (REVITALIZATION OF PP BAG
የአዳማ ሳይንስና ቴክኖሌጂ ዩኒቨርሲቲ መጋቢት 3/2018 ለሚከበረው ማርች 8 የመድረክ ዲኮር አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f2bb5c48-7bfa-4b62-9db4-a7e93d8d926e/open Lot Information
የኢትዮጵያ የመድኃኒት አቅርቦት አገልግሎት የትራፊክ ቀለም እና የመሳሰሉት የህንጻ መሳሪያዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/078c628c-4acd-4e71-8ba8-711cf72c93b3/open Lot Information
በገቢዎች ሚኒስቴር የኮምቦልቻ ቅ/ጽ/ቤት የህትመት አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/179d54f0-50dc-4094-8a10-cc14d9e63321/open Lot Information