Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Armauer Hansen Research Institute Invites Eligible Bidders for the Procurement of Hotel Service

Government (Mar 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/91caebf8-7663-433c-9ea1-06ee14076750/open  Invitation to

Federal Technical and Vocational Education and Training Institute Invites Eligible Bidders for the Procurement of ICT Equipment

Government (Mar 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8d7f79b4-0cd1-4bf4-a12d-70c0c96bac58/open  Invitation to

የአዲስ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን የተለያዩ እቃዎችንና አገልግሎቶችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Feb 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ቤ/ል/ኮ ግ/ጨ//009/2018

Walabu Construction Company Invites Bids for the Sub-contract of Construction Works for a Modern Warehouse at the Ginnir Project.

Ethiopian Herald (Mar 14, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WCC-004/2026 1. Walabu Construction Company invites interested and

የደብረ ማርቆስ ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከሕጋዊ ነጋዴዎች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) የእቃ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 06/2018 የደብረ ማርቆስ ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት

የሀድያ ልማት ማህበር (ሀልማ) የ2016 በጀት ዓመት የማኅበሩን ሒሳብ በታወቀለት/ በተመሠከረለት የኦዲት ሥራ ድርጅት ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የውጭ ኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ልማት ማህበር (ሀልማ) የ2016 በጀት ዓመት የማኅበሩን ሒሳብ

ሃውስ ዴር አይንሃይት ዓለም አቀፍ የ ሲቪል ማህበረሰብ ድርጅት (የግብረ ሠናይ ድርጅት) የ 2025 እ.ኤ.አ በጀት ዓመት ሂሣቡን በ ደረጃ “B” በተመዘገቡ ኦዲተሮች ለማስመርመር ይፈልጋል

በኢ.ፌ.ዴ.ሪ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት በ2026 በጀት ዓመት ለሥራ አገልግሎት የሚዉል የMicrosoft 365 E1 የተጠቃሚ ቁጥር 400፣ Microsoft 365 E3 የተጠቃሚ ቁጥር 100 የአገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

የለደግ ሚድዋይፈሪ ኮሌጅ የተለያዩ እቃዎች ግዥ በሀገር አቀፍ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ (NCB 003/2018) የለደግ ሚድዋይፈሪ ኮሌጅ የተለያዩ እቃዎች ግዥ በሀገር አቀፍ ግልጽ ጨረታ