Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ፡– አግጨ/005/ኦኩስፋ‐2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ FUEL,

በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ FUEL, OIL & LUBRICANTS ግዥ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Walabu Construction Company Invites Bids for the Sub-contract of Construction Works for a Modern Warehouse at the Ginnir Project.

Ethiopian Herald (Mar 14, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WCC-004/2026 1. Walabu Construction Company invites interested and

የደብረ ማርቆስ ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከሕጋዊ ነጋዴዎች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) የእቃ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 06/2018 የደብረ ማርቆስ ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት

የሀድያ ልማት ማህበር (ሀልማ) የ2016 በጀት ዓመት የማኅበሩን ሒሳብ በታወቀለት/ በተመሠከረለት የኦዲት ሥራ ድርጅት ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የውጭ ኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ልማት ማህበር (ሀልማ) የ2016 በጀት ዓመት የማኅበሩን ሒሳብ

ሃውስ ዴር አይንሃይት ዓለም አቀፍ የ ሲቪል ማህበረሰብ ድርጅት (የግብረ ሠናይ ድርጅት) የ 2025 እ.ኤ.አ በጀት ዓመት ሂሣቡን በ ደረጃ “B” በተመዘገቡ ኦዲተሮች ለማስመርመር ይፈልጋል

በኢ.ፌ.ዴ.ሪ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት በ2026 በጀት ዓመት ለሥራ አገልግሎት የሚዉል የMicrosoft 365 E1 የተጠቃሚ ቁጥር 400፣ Microsoft 365 E3 የተጠቃሚ ቁጥር 100 የአገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

የለደግ ሚድዋይፈሪ ኮሌጅ የተለያዩ እቃዎች ግዥ በሀገር አቀፍ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ (NCB 003/2018) የለደግ ሚድዋይፈሪ ኮሌጅ የተለያዩ እቃዎች ግዥ በሀገር አቀፍ ግልጽ ጨረታ

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የምስራቅ ጉራጌ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ለመስ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ ሞተር ሳይክል፤ ላፕቶፕ፤ ፕሪንተር እና ፎቶ ኮፒ ማሽን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የምስራቅ ጉራጌ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ለመስ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ፡– ሞተር

መቻቻል በጎ አድራጎት ድርጅት የውጭ ኦዲተሮችን በማወዳደር የድርጅቱን የ2017 ዓ.ም ሂሳብ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) ማስታወቂያ ድርጅታችን መቻቻል በጎ አድራጎት ድርጅት የተባለ አገር በቀል ድርጅት ሲሆን በኢ.ፌ.ዴ.ሪ የሲቪል ማህበረሰብ ድርጅቶች

የአዲስ አበባ ከተማ መንገዶች ባለሥልጣን የኮንከሬት ቱቦ (RC- PiPe 48 Ø and 42 Ø) ምርት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) የኮንክሪት ቱቦ (RC–PiPe 48 and 42 ዲያሜትር ) ምርት የቁርጥ ዋጋ ግዥ ጥሪ ማስታወቂያ የአዲስ