Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ

ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (LCB) 1. Amhara Bank S.C invites all interested bidders this local competitive bid for the supply of the following:- Bld Reference

Amhara Bank S.C Invites Bids for the Supply of Various Items Across Four Lots.

Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 626 /2001 በሰጠው ስልጣን መስረት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ

አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ መኪና እና መኖሪያ ቤት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ብርሃን ባንክ አ.ማ. ነዳጅ የሚጠቀሙ ተሽከርካሪዎችን በኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎች የመተካት ስትራቴጂ ይዞ እየተገበረ ይገኛል በዚሁ መሰረት ያገለገሉ ስድስት አውቶሞቢል እና ሶስት ሞተር ሳይክሎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁ. ብ/ባ/ፕ/ማ/ሎ_02/19 ብርሃን ባንክ አ.ማ ነዳጅ የሚጠቀሙ ተሽከርካሪዎችን በኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎች

ዳሸን ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Reporter (Aug 16, 2026), Addis Zemen (Aug 16, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ  የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0028/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11

ዘመን ባንክ አ.ማ. ለንግድ አገልግሎት የሚውል ህንጻ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ. ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን ንብረት

ሪፍት ቫሊ ችልድረን ኤንድ ውመን ዲቨሎፕመንት ኦርጋናዜሽን የድርጅቱን በዋናው መ/ቤት ውስጥ የሚገኝ ያገለገለ የመስክ መኪና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) ያገለገለ መኪና ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ሪፍት ቫሊ ችልድረን ኤንድ ውመን ዲቨሎፕመንት ኦርጋናዜሽን የድርጅቱን በዋናው መ/ቤት ውስጥ

Amhara Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Supply, Delivery, Commissioning, and Warranty Support of Electric Vehicles, Specifically 14 Premium Large Electric Executive SUVs and 126 Executive Mid-Size Electric SUVs.

The Organization for Social Services, Health and Development (OSSHD) Invites Qualified Transport Service Providers to Provide 4WD Vehicle Rental Services, Including Drivers and Fuel, for Field Operations in the Amhara and Benishangul Gumuz Regions.

የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ ሲገለገልባቸው የነበሩ እቃዎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር — 01/22/27 የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ ሲገለገልባቸው የነበሩ ያገለገሉ የተለያዩ አቅም ያላቸው ጀነሬተሮች፣ 

አማራ ባንክ አ.ማ. የጥበቃ ሰራተኛ አገልግሎት አቅራቢ ድርጅት፣ የፅዳትና የተላላኪ ሰራተኛ አገልግሎት አቅራቢ ድርጅት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በመለየት ውል ስምምነት ፈፅሞ ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) ሀገር አቀፍ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ አባ/ግፋማመ/ሀግጨ/025/2026 (1) አማራ ባንክ አ.ማ አዲስ አበባ ከተማን ጨምሮ

ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. ለሰጠው የብድር ማካካሻነት የተረከባቸውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026) የቤቶች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ 01-2026/27 ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. ለሰጠው የብድር ማካካሻነት በአዋጅ ቁጥር