Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (LCB) 1. Amhara Bank S.C invites all interested bidders this local competitive bid for the supply of the following:- Bld Reference

Amhara Bank S.C Invites Bids for the Supply of Various Items Across Four Lots.

Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 626 /2001 በሰጠው ስልጣን መስረት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ

አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ መኪና እና መኖሪያ ቤት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ፡– አግጨ/005/ኦኩስፋ‐2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ FUEL,

በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ FUEL, OIL & LUBRICANTS ግዥ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ኤፍ ኤች ኢትዮጵያ ያገለገሉ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችና መለዋወጫ ዕቃዎች፣ የቢሮ ዕቃና መገልገያዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጀታችን ኤፍ ኤች ኢትዮጵያ ያገለገሉ የተለያዩ ተሸከርካሪዎችና መለዋወጫ ዕቃዎች፣ የቢሮ ዕቃና መገልገያዎች ባሉበት ሁኔታ

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር G+2 መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠውን ገንዘብ በብድር ውሉ

Hibret Bank Would Like to Invite Interested & Eligible Venders to Bid for the Supply of the Promotional Items

Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/015/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders

HELVETAS Swiss Intercooperation Would Like to Procure 90-days Old Tetra H Breed and Koekoek Breed Chickens for the Implementation of SEGORP Project

Reporter (Aug 23, 2026) Invitation to Bid For the supply and Delivery of poultry HELVETAS Swiss Intercooperation is a registered

HELVETAS Swiss Intercooperation Would Like to Procure 90-days Old Tetra H Breed and Koekoek Breed Chickens for the Implementation of SEGORP Project

Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO BID FOR THE SUPPLY AND DELIVERY OF POULTRY HELVETAS Swiss Intercooperation is a registered

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ በሐገር ውስጥ አቅራቢዎችን (በኢትዮጵያ ብር) የሚሽጡ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር SPD-18/2018-05 ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ

ሮሆቦት የገበያ ማዕከልና የመኖሪያ ቤት አ.ማ የ2018 ዓ.ም ብዛቱ 1 የቦክስ ፋይል የሂሳብ እንቅስቃሴ በተፈቀደለት የውጪ ኦዲተር ማስመርመር ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ማህበራችን ሮሆቦት የገበያ ማዕከልና የመኖሪያ ቤት አ.ማ የ2018 ዓ.ም ብዛቱ 1 የቦክስ ፋይል

Medecins Sans Frontieres – Belgium Ethiopia Mission Hereby Invites Eligible and Qualified Suppliers for Galvanized Iron (GI) Metal Water Storage Tank Imported

Reporter (Aug 23, 2026) MEDECINS SANS FRONTIERES Médecins Sans Frontières (MSF) translates to doctors without border, is an international non-profit

Yetebaberut Beherawi Petroleum (Ybp) Invites All Interested And Eligible Bidders To Participate For Water Well Drilling, Developing, Construction At Ayertena And Mekanissa Fuel Service Station