Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ae95c0c5-ce71-4f6f-a504-8a4b35626e61/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0451-2018-BID-Open Lot Reference: ECC-NCB-NC-0005-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:
የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በድጋሚ ያወጣው የክሬን፣ የኤክስካቫተር፣ የፎረክሊፍት፣ የካቶ ክሬን፣የጭነት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የቦቴ ውሃ የሚያቀርቡ ተሽከርካሪዎች ኪራይ ግዥ
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት
አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. የካሣ ክፍያ ፈፅሞባቸው ከደንበኞቹ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች እና ኢንሹራንሱ ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ ቁሳቁሶችንና ሌሎችንም ባሉበት ሁኔታ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. የካሣ ክፍያ ፈፅሞባቸው ከደንበኞቹ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0033/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ
Amhara Bank S.C. Invites Eligible Bidders for the Supply of IT Infrastructure Divided Into Two Lots: Lot I (Supermicro Enterprise Server Cluster with Vmware Cloud Foundation) and Lot II (GPU-Enabled AI Servers).
Reporter (Aug 30, 2026) Amhara Bank S.C. Invitation to Local Competitive Bid (LCB) Tender Ref. No: ABa/PFMD/LCB/035/2026 (1) The bank
ብርሃን ባንክ አ.ማ. በ2019 በጀት ዓመት ለሰራተኛች አገልግሎት የሚውል የተለያዩ የጫማ ግዥ ለማከናወን በዘርፉ የተሰማሩ ፋብሪካዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) አገር አቀፍ የግልጽ ጨረታ የጨረታ ቁጥር ብ/ባ/ግጨ/ጫማ/2026/27/15 1. ብርሃን ባንክ አ.ማ በ2019 በጀት ዓመት ለሰራተኛች አገልግሎት
The Ethiopian Red Cross Society-Essential Drug Program (ERCS-EDP) Invites Eligible Pharmaceutical Manufacturers and Their Authorized Local Agents to Submit Quotations for the Supply of Pharmaceutical Products.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION TO RETENDER BID: EDP – ICB-003/2026 The Ethiopian Red Cross Society-Essential Drug program (ERCS-EDP) invites
የኢትዮጵያ ምድር ባቡር ኮርፖሬሽን የተሽከርካሪዎች ጎማ እና ባትሪ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ERC DSPA .ግ.ቁ.ጨ. 02/2019 የኢትዮጵያ ምድር ባቡር ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተጠቀሱትን አቅርቦቶች ፍላጎት ካላቸው
Oromia Bank Would Like to Extend the Bid Closing and Opening Period for A4 Size LaserJet Printer Floated Under Bid Notice No.OT/02/2026-27.
Reporter (Aug 30, 2026) Bid Extension for A4 Size LaserJet Printer Oromia Bank would like to extend the bid closing
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. የጨረታ ቀን እርማት አውጥቷል
Reporter (Aug 30, 2026) እርማት ነሐሴ 10 ቀን 2018 ዓ.ም በቁጥር 2744 በገጽ 28 ሲንቄ ባንክ አ.ማ በወጣዉ የሐራጅ ማስታወቂያ